Announcement

Collapse
No announcement yet.

BF2 ปิดเซิฟไทยแล้วเราจะเล่นเซิฟไหนกัน

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• BF2 ปิดเซิฟไทยแล้วเราจะเล่นเซิฟไหนกัน

ตอนนี้ BF2 ที่กำลังจะปิดเซิฟไทยในวันที่ 27 กุมพาพันธ์ นี้แล้วแต่อารมณ์ยังค้างอยู่
    เท่าที่ลองดูเซิฟนอกไม่แลคปิงสัก150 กว่าๆก็มีไม่กี่อันแต่คนไม่ค่อยมีเลยหรือเขาเลิกเล่นกันหมดแล้วอันนี้ไม่รู้

วันนี้พึ่งลองดูเซิฟนอกเซิฟนึงประทับใจมากเล่นๆไปสักเจอฝนรถตกลงมาจากฟ้า
    เซงเลยไม่มีเซิฟไหนดีเท่าเซิฟไทยแล้ว

อืมว่างั้นว่าแต่พระเจ้าโปรยฝนรถมาจากใหนเนี่ย เห็นแล้วขำ อิอิ
    Last edited by Kingdomax; 20 Feb 2009, 19:52:57.

Comment

ดีนะ ที่เจอ ฝนรถ
      ผมเนี่ย เึคยเจอ ฝน ปืนใหญ่ ... แม่จ้าว ยังกะสงครามโลก

Comment

แล้วตอนนี้สถานการณ์เป็นไงบ้างคับ เค้ามีนัดถ่ายรูปกันมั้ย

Comment

Originally posted by qbert View Post
          แล้วตอนนี้สถานการณ์เป็นไงบ้างคับ เค้ามีนัดถ่ายรูปกันมั้ย
          สถานการณ์ฝนรถหรอครับมันมาแปปนึงก็ต่อด้วยฝน UAV มันเหมือนเซิฟโดนHack อะครับมันมาโดนไม่ได้นัดหมายครับ

ถ้าคนไทยยังเล่นกันอยู่เยอะๆผมว่าน่าลองเป็นพวกเซิฟTaiwan ไม่น่าแลคเพราะ Ping เยอะสุดก็ 150 พอไหวๆ

Comment

เซ็งครับ

เล่นจน 3 ดาวแล้ว

เซิพดันมาปิด ยังไม่อื่มตัวเลย

+มีโปรอีก T_T

Comment

เซ็งๆ

Comment

ผมเซ็งตอนปิด BF2142 ไปรอบหนึ่งล่ะ ตามาปิดBF2 อีก ไม่เหลือเกมส์ออนไลน์ให้เล่นเลย ยังดีที่มีL4Dให้เล่นแก้เซ็ง

Comment

BATTLEFIELD 2 ปิด SERVER แล้ว จะไปเล่นที่ไหนกันบ้างมาบอกกันนะครับ

Comment

โถ่ถังเซฟปิดจนได้.......แงๆ

Comment

มันใช้เล่นกับ การีน่าได้ไหมง่ะ

Comment

เข้าเกมลิตี้สิ ยังมีคนเล่นอยู่นะ เปิดเซิฟเองด้วย unrank นะ อนาคตไม่แน่ แต่มีส่วนนึงไปเล่นPR รวมทั้งผม
                        Gamelity.com

Comment

เซ็งเหมือนกันเล่นจน นายพันเอก ขั้น2 ละแมร่งมาปิด ละตูจะเล่นไรเนี้ย

Comment

โหย ผมก็พื่งรู้ข่าวจากท่านเองครับ
                            ขนาดเกม ลิขสิทธ์ ซื้อแผ่นแท้มาเผื่อเล่น
                            ไม่มีออนไลน์ เล่นกับผีบอทก็ไม่สนุก
                            ทำแบบนี้ไม่ปลื้มเลยครับ

Comment

โลกมันร้อน

Comment

Working...
                              X