overclockzonefanpage  overclockzoneth  TV  RSS  

Results 1 to 16 of 16

Thread: ตอนผลเทส Intel ชนะ AMD ราบคาบ คนใช้AMD ก็บอกอย่าไปเชื่อคะแนน พอตอนนี้Phenom IIทำคะแนน

OverclockZone Member AMDkakkak's Avatar

Default ตอนผลเทส Intel ชนะ AMD ราบคาบ คนใช้AMD ก็บอกอย่าไปเชื่อคะแนน พอตอนนี้Phenom IIทำคะแนน

พอตอนนี้ Phenom II ทำคะแนผลเทสออกมาได้เยอะ บางอันเอยะกว่า Intel รุ่นท็อป ๆ คนใช้ AMD ก็มาเยินยอ ว้าว เห็นไหม เห็นคะแนนไหม คงแทงใจดำคนใช้อินเทลว่ะ 555+ อะไรทำนองนี้

ไหนบอกไม่เชื่อคะแนนไงAMD

แล้วทำไมทีนี้ทำมาเป็นว้าว ผลเทสนี้เชื่อได้แน่นอน

งง

link นี้นะ

http://forums.overclockzone.com/foru...d.php?t=402651

จะว่าล่อเป้าก็ได้นะ

แต่อ่านมาหลายครั้ง รู้สึกมันขัดกันอย่างแรง วันนี้พูดอย่าง อีกวันพูดอีกอย่าง
    OverclockZone Member XsoeIIsJ's Avatar
    ไม่รู้เหมือนกัน

จงเป็นสุขๆ เถิด อย่าใด้มีเวรต่อกันและกันเลย
    OverclockZone Member LordPongpon's Avatar

เดียวจะมาขายน้ำกับกาแฟและปาท่องโก๋
    OverclockZone Member MXdeFunk's Avatar

กระทู้แนวนี้ผุดยังกะดอกเห็น ดีๆครับ ยาวดี ชอบอ่าน
    OverclockZone Member ห้าวซัง's Avatar
    วังน้อย รังสิต อยุธยา สุพรรณ

จายเย็นๆกันครับ
    OverclockZone Member skyline_008's Avatar
    จะโบยบินไปสุดขอบฟ้า..ไปเอาเดือนดารามาไว้ที่นี่

รอดูอย่างเป็นกลาง แต่เชียร์อินเทลเต็มที่ 5555555555+
    OverclockZone Member tarantula's Avatar

Quote Originally Posted by LordPongpon View Post
    เดียวจะมาขายน้ำกับกาแฟและปาท่องโก๋
    มาสมัครเป็นเด็กเสริฟ
    OverclockZone Member Auntonio's Avatar

จะชวนทะเลาะทำไมเนี่ย

จะใช้อะไรก็เสียตังอยู่ดี

ลืมไปแล้วเหรอ อย่างน้อย เราทุกคนที่อยู่ในบอร์ดแห่งนี้ ชอบคอม บ้าคอมเหมือนกัน

เค้าตั้งบอร์ดให้เรามาพูดคุย สอบถามปัญหา ไม่ได้ให้มาตั้งกระทู้ประเภทนี้

ไม่ได้จะเข้าข้างฝ่ายไหน จริงอยู่ผมใช้ AMD แล้รัก AMD แต่ พวกเราทุกคน มีอะไรเหมือนๆกันทุกคน ชอบคอบทุกคน

คนไทยด้วยกันรักกันเข้าไว้ ผลเทสก็ความรู้ ไม่ได้ให้มาเป็นชนวนแห่งการทะเลาะ การแบ่งแยก

จิงอยู่ที่แยกห้อง Intel กับ AMD ออกจากกันเพื่อให้ผู้ใช้ซีพียูแต่ละค่ายสอบถามปัญหาของแต่ละแพลทฟอร์มได้ถูกต้อง และสะดวก

ไม่ใช่แยกเพื่อมาตีกัน และอยากบอกว่า ชาว AMD ไม่ได้จะมีเจตนาจะเยาะเย้ยชาว Intel แต่ขอภูมิใจนิดๆเกี่ยวกันคะแนนที่สูงๆกะเค้าบ้าง

ท่านลองคิดดู ถ้าเป็นท่าน จะดีใจมั๊ย ถ้าคะแนนสูงกว่าคู่แข่ง หลังจากที่คะแนนตามหลังมาตลอด

ท่านจะโกรธผม ผมก็ไม่ว่า ผมแค่อยากให้ชาว OCZ ทุกคน รักกัน เท่านั้นเอง
    OverclockZone Member adjunk's Avatar
    บ.ดอนสวน อ.กันทระวิชัย จ.มหาสารคาม

Quote Originally Posted by Auntonio View Post
    จะชวนทะเลาะทำไมเนี่ย

จะใช้อะไรก็เสียตังอยู่ดี

ลืมไปแล้วเหรอ อย่างน้อย เราทุกคนที่อยู่ในบอร์ดแห่งนี้ ชอบคอม บ้าคอมเหมือนกัน

เค้าตั้งบอร์ดให้เรามาพูดคุย สอบถามปัญหา ไม่ได้ให้มาตั้งกระทู้ประเภทนี้

ไม่ได้จะเข้าข้างฝ่ายไหน จริงอยู่ผมใช้ AMD แล้รัก AMD แต่ พวกเราทุกคน มีอะไรเหมือนๆกันทุกคน ชอบคอบทุกคน

คนไทยด้วยกันรักกันเข้าไว้ ผลเทสก็ความรู้ ไม่ได้ให้มาเป็นชนวนแห่งการทะเลาะ การแบ่งแยก

จิงอยู่ที่แยกห้อง Intel กับ AMD ออกจากกันเพื่อให้ผู้ใช้ซีพียูแต่ละค่ายสอบถามปัญหาของแต่ละแพลทฟอร์มได้ถูกต้อง และสะดวก

ไม่ใช่แยกเพื่อมาตีกัน และอยากบอกว่า ชาว AMD ไม่ได้จะมีเจตนาจะเยาะเย้ยชาว Intel แต่ขอภูมิใจนิดๆเกี่ยวกันคะแนนที่สูงๆกะเค้าบ้าง

ท่านลองคิดดู ถ้าเป็นท่าน จะดีใจมั๊ย ถ้าคะแนนสูงกว่าคู่แข่ง หลังจากที่คะแนนตามหลังมาตลอด

ท่านจะโกรธผม ผมก็ไม่ว่า ผมแค่อยากให้ชาว OCZ ทุกคน รักกัน เท่านั้นเอง
    OverclockZone Member AMDkakkak's Avatar

ตอน คะแนน Intel ชนะ AMD ขาด อย่าไปเชื่อคะแนน
    ตอนนี้คะแนนสูงกว่าบ้าง อีกฝ่ายหนึ่งจะช้ำใจมั้ยว่ะ

เหมือว่าตอนแพ้ ไม่ยอมรับ เหตุผล ที่ทำให้แพ้
    พอตอนชนะ กลับเอา เหตุผล ตอนที่แพ้ มาอ้าง
    OverclockZone Member krittamet's Avatar

เย็นไว้ครับ ชาวเอเอ็มดี เราไม่หาเรื่องใครก่อน เราชนะแล้ว จงชนะอย่างผู้ชนะ ไม่ได้ชนะอย่างผู้แพ้*
    OverclockZone Extreme Team eXzato's Avatar

น่าสนุกดี อิอิ

. . . . Will Be Back To eXtreme Soon ! ! ! . . . .

OverclockZone Member Drunk's Avatar

Quote Originally Posted by eXzato View Post
    น่าสนุกดี อิอิ
    +1 ลุยเลย

จะรอดู
    OverclockZone Member Auntonio's Avatar

ดูชื่อ จขกท ดิ อ่านตรงๆได้ใจความ ว่า เอเอ็มดีกากกาก ถามว่า ตรงนี้ท่านไม่ได้เหยียบชาวAMDเหรอคับ

แล้วลองหาดูดิว่ามีชื่อ Intelkakkak มั๊ย
    OverclockZone Member BaKerStreet's Avatar

ด่ากันเลยครับ ทะเลาะกันเลย ชอบๆ เดี๋ยวผมไปหาเสื่อแปปครับ
    OverclockZone Member KingYojimbo's Avatar

ชอบครับกระทู้แรงๆ

Bookmarks

Bookmarks