Announcement

Collapse
No announcement yet.

ตอนนี้มีเวบไหน สามารถสั่งอุปกรณ์คอมพิวเตอร์ผ่านเน็ต ที่น่าเชื่อถือ มีคุณภาพ บ้างครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ตอนนี้มีเวบไหน สามารถสั่งอุปกรณ์คอมพิวเตอร์ผ่านเน็ต ที่น่าเชื่อถือ มีคุณภาพ บ้างครับ

ตามนั้นเลยครับ

จะสั่งของแล้วไม่ใช่มั่นใจ

เวบใหญ่ ๆ เลยก็ดีน่ะครับ

ซื้อนี่ผมว่าไม่น่ามีปัญหาเว็บใหญ่ๆก็ค่อนข้างมั่นใจได้สูงเกือบทุกเว็บ

แต่อีตอนมีปัญหา หรือ ส่งกลับไปเครมนี่สิ ไม่ว่าเว็บไหนก็วัดดวงเอาทั้งนั้น อิอิ

Comment

Originally posted by pann View Post
      ซื้อนี่ผมว่าไม่น่ามีปัญหาเว็บใหญ่ๆก็ค่อนข้างมั่นใจได้สูงเกือบทุกเว็บ

แต่อีตอนมีปัญหา หรือ ส่งกลับไปเครมนี่สิ ไม่ว่าเว็บไหนก็วัดดวงเอาทั้งนั้น อิอิ
      MAN U

Comment

ลองดูครับ www.pcresource.co.th

Comment

Working...
        X