Announcement

Collapse
No announcement yet.

3870X2 กับความร้อน

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• 3870X2 กับความร้อน

3870X2 ช่วงนี้อากาศร้อนมาก ความร้อนของกาดจอ เปิดเฉยๆๆ 65 เล่นเกมประมาน 75-80

แต่พอเล่นๆอยุ่แล้วมันรีสตาตอ่ะคับ มันเปงเพราะอะไร พาวเวอใช้ icute 750 w

ไม่น่าเกี่ยวกับไฟไม่พอ

แต่ผมไม่รู้ว่าตอนมันรีสตาต มันความร้อนเท่าไหร่ (เล่น GTA4)

คงจะไฟไม่พอมากกว่าเพราะถ้าร้อนมากเกมจะเล่นอืดๆแล้วก็เด้งหรือปิดตัวลงเคสใช้พัดลมเยอะประครับแบบว่าตอครบช่องเสียบเลยก้อาจมีอาการลองถอดอุปกรเสือมออกก่อนแลวลองเล่นดูนะครับ

Comment

ไฟไม่พอ

Comment

ป๋มก็เคยเปนนะ แต่ไม่รู้ทำไม 80ไม่น่าร้อนเกินนะ

Comment

ผมไม่รู้ว่าตอนมันดับมันร้อนเท่าไหร่ ที่ 80นี้ ไม่ถึง ชม นะ กดออกมาดู

Comment

Working...
          X