Announcement

Collapse
No announcement yet.

ไฟ LED พัดลมไม่ติดเครมได้ไหมครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ไฟ LED พัดลมไม่ติดเครมได้ไหมครับ

คือเพิ่งซื้อมาได้เดือนกว่า ๆ ไฟพัดลมมันดับไปหลอดนึงแล้วคับ เป็นพัดลม 12 cm SILVERSTONE เป็นทั้งสองตัวเลยครับ
    งี้เครมได้ป่าวครับ ถ้าได้เค้าจะเปลี่ยนตัวใหม่ให้ไหม หรือต้องรอซ่อม
    Last edited by meo95; 21 Feb 2009, 08:14:25.

เครมได้ครับ

Comment

Originally posted by bunyawat View Post
      เครมได้ครับ
      ขอบคุณครับ
      ลักษณะไหนครับ ซ่อมหรือเปลี่ยนไหม่ คือพัดลมหลังเคสน่ะครับ ถ้ารอซ่อมก็คงต้องเปิดฝาเคสไว้ก่อน
      Last edited by meo95; 21 Feb 2009, 08:58:09.

Comment

ของผมเครมไม่ได้คับร้าน TK ประกันมอเตอร์พัดลม ไม่ได้ประกันไฟ เค้าว่างั้น

Comment

กำ ร้านเดียวกันเลย

Comment

ผมเคยเคลมร้าน tk นะครับ ตอนแรกก็บอกไม่ได้ประกันไฟ
            แต่ก็เคลมได้ครับ เปลี่ยนตัวใหม่ให้ครับ แต่ ใช้ยังไม่ถึงเดือนนะครับ

Comment

Working...
            X