Announcement

Collapse
No announcement yet.

Linksys 54gl มีปัญหาครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Linksys 54gl มีปัญหาครับ

Linksys 54gl ซื้อมาได้สองเดือน เล่นวันละไม่กี่ชั่วโมง อยู่ดี ๆ ก็ไม่ปล่อยสัญญาณ มันเสียหรือป่าว ทำงัยดีครับ

รีดูเซตใหม่ หายป้าวไม่หายเคลมโลด

Comment

ลองรีเซตดูครับ หรือไม่ก็ส่งเคลมครับ

ปล.ส่งเคลมตอนนี้จะได้กลับมาเป็นรุ่น WRT54G2 ครับ

Comment

ครับ ลองแล้ว ใช้ไม่ได้เหมือนเดิม คงต้องเปลี่ยนแล้วหล่ะ ว่าแต่ มัยอายุมันสั้นจังแค่สองเดือนเอง หุหุ...

Comment

อืม
          เสียบสายแลนยังเห็นอยู่ เข้าไปคอนฟิคได้อยู่ ใช่ไหมครับท่าน
          ท่าทางชิพไวไฟจะไหม้หริอเปล่าครับท่าน อิอิ

Comment

ลองกดรีเฟรซนะครับ ถ้าปัญหาเยอะ แนะนำใช้เฟิร์มแวร์ตัวเก่าที่มาจาก linksys เลยอ่ะครับ

Comment

เพิ่งสอยมา ชักกลัวเเร้ว

Comment

ไม่ต้องกลัวหรอกครับท่าน ไม่พังง่ายๆหรอกครับ

Comment

Working...
                X