Announcement

Collapse
No announcement yet.

7750 กับบอร์ด ax78

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• 7750 กับบอร์ด ax78

คือผมเพิ่งซื้อ ax78 มา ใส่ 7750 ซิงค์เดิม ความร้อน ปาไป 70+ ไม่ได้ oc แต่ บอร์ดตัวเก่า Asrock 6p กับ 7750 อุณภูมิ 40+ อยากทราบว่าเป็นเพราะอะไร รบกวนช่วยบอกทีคับ

เซนเซอร์ เพี้ยนมั้ง

รู้สึกจะตอบไปครั้งหนึ่ง ละนะ

Comment

ax78เห็นบอกมีปัญหาเรื่องเซนเซอร์ เคยผ่านๆตานะ ไม่แน่ใจ
      เอามือจับซิ้งค์ดู 70นี่ ซิ้งค์ร้อนจี๋ไม่มีอุ่น

Comment

ขยันตั้งกระทู้จังเลยนะครับ

Comment

แล้วมีวิธีแก้เซ็นเซอร์ AX78 ไหมครับ

Comment

หลังจากใช้ มาสามรอบ...(ใช้ขายใช้ขายตอนตังค์หมด)
            ถ้า70 แสดงว่ามัน 50-60 หง่ะ Idle เหอๆ เพื่อฟามชัวนะครับเปลี่ยนซิงค์ดีๆไปเร้ย เพี้ยนแค่ไหนก็เย็นได้

Comment

Working...
            X