Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยหน่อยนะครับลง Driver SB0060 แล้วเป็นแบบนี้อะครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยหน่อยนะครับลง Driver SB0060 แล้วเป็นแบบนี้อะครับ

ใช้Driver LiveDrvUni-Pack(ENG) 23.3mb อะครับ
    มันขึ้นแบบนี้จะเป็นไรไหมครับ แต่เสียงก็ออกปกตินะครับ
    ถ้ามีวิธีแก้ก็ช่วยหน่อยนะครับ

เวนรูปกำรูปไม่ขึ้น - -*
    มันขึ้นเครื่องหมาย ! ตรงหน้าคำว่า Creative SoundFont Synthesizer อะครับ
    Last edited by believe65; 21 Feb 2009, 19:47:03.

ขอคำแนะนำหน่อยนะครับ ผมขอตัวไปเรียนก่อนนะครับ
    ปล.ขอบคุณมากครับ

Comment

ช่วยแนะนำหน่อยนะครับ
      ใช้Driver LiveDrvUni-Pack(ENG) 23.3mb อะครับ

เวนรูปกำรูปไม่ขึ้น - -*
      มันขึ้นเครื่องหมาย ! ตรงหน้าคำว่า Creative SoundFont Synthesizer อะครับ

Comment

ผมไม่รู้

Comment

Working...
        X