Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยแก้ปัญหานี้หน่อยยครับบบDMC4

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยแก้ปัญหานี้หน่อยยครับบบDMC4

คือ.....เกมส์DMC4....ภาพมันกระพริบนะครับ....ไม่รู้จะแก้ยังไงดี......เปลี่ยนไดร์เวอร์กาดร์จอทั้งตัวเก่า....กับตัวใหม่ล่าสุดแล้ว....แต่มันก็ยังกระพริบอยู่ครับบบ....ผมใช้GF9500ครับ.....ท่านใดรู้ช่วยแก้ปัญหาให้ทีครับ....ขอบคุณมากมายยยครับ

บน XP รึเปล่าครับ

Comment

ผม GF9300 รันบน Vista ยังไม่กระพริบเลยนะครับ ไดร์เวอร์ตัวล่าสุดด้วย

Comment

บน...XPครับ

Comment

ตอนนี้เจออีก1ปัญหาครับบบ.....มันมีเสียงพูดอะครับ
          .....ทำไงดีๆๆๆ

Comment

เหหหหหออออออเงียบจังแหะ

Comment

ใช้ไดรเวอ ตัวไหนอยู่ครับ

Comment

ถ้าเป็นเฉพาะเกม ก็บอกไม่ถูก
                แต่เรื่องเสียงคนพูดนี่สิ มันมายังไง

Comment

Originally posted by lemonstory View Post
                  ใช้ไดรเวอ ตัวไหนอยู่ครับ
                  ตอนแรก..ใช้ 185.20BETA....แล้วเปลี่ยนมาใช้....177.80.....แล้วก็ตอนนี้มาใช้....182.06....แต่มันก็ยังกระพริบอยู่ครับ

Comment

ภาพไม่กระพริบแล้วครับบบบ....ดีใจมากมายยย...ขอบคุณทุกท่านที่ช่วยครับ...ขอบคุณมากมายยยย

Comment

Working...
                    X