Announcement

Collapse
No announcement yet.

HyperTransport™ 3.0 / 1.0 คืออะไรครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• HyperTransport™ 3.0 / 1.0 คืออะไรครับ

คือว่าจะซื้อ Phenom 920 มาใช้ แต่ Board เก่า รู้สึกจะรับแค่ HT1 เลยอยากทราบว่าไอ้ HT เนี่ย มันมีผลกับการทำงานของเครื่องตรงส่วนไหนบ้าง แล้ว HT3 กับ HT1 จะต่างกันยังไงครับ

บอร์ดเป็น AM2+ หรือเปล่าครับ

Comment

พี่ หลิว เล่นซะของแรงเลย ^^

Comment

Board ASROCK N61P-S ครับ
        ถามต่ออีกนิดนะครับ ผมเอามาเปิดบอท เกม Online ถ้า 2 หัว 2.8 Ghz เปิดได้ 50 ตัว 4 หัว 2.8 Ghz จะเปิดได้ 100 ตัวรึเปล่าครับ
        Last edited by duss; 21 Feb 2009, 18:31:39.

Comment

ใช้ 920 เปลี่ยนบอร์ดดีกว่าครับ

Comment

2.8 มันรุ่นไหนล่ะท่าน

แต่ว่า Core เยอะย่อมเปิดได้เยอะกว่า แน่นอน

HTT คือ บัสความเร็วสูง (มากๆ) ของ AMD

Comment

Originally posted by X1950Pro View Post
              2.8 มันรุ่นไหนล่ะท่าน

แต่ว่า Core เยอะย่อมเปิดได้เยอะกว่า แน่นอน

HTT คือ บัสความเร็วสูง (มากๆ) ของ AMD
              ตัว 5600+ กับ Phenom 920 ครับ

Comment

เปลียนบอร์ดดีกว่าคับ จะใด้ใช้ไห้ประสิทธิภาพเต็มที่

Comment

เปลี่ยนบอร์ด เลยครับจะได้รีดพลังเจ้า Phenom 920

Comment

ช่วยแนะนำ Board ทีครับ เอาแบบรีดได้เต็มที่ในราคา ถูกสุดอ่ะครับ

Comment

Working...
                    X