Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถามเรื่องเครมครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ถามเรื่องเครมครับ

ผมใช cpu amd AM2อยู่อะครับ ตอนผมซื้อมามประกอบเอง แต่ดันใส่ผิด ก็เลยอาไปให้ช่างเค้าดัดขาให้ ตอนนี้ก็ใช้ได้แล้วใช้มาประมาณ 2 เดือน อยากทราบว่า เค้าจะรับเครมปล่าครับ ของ DCOM

ไช้ได้แล้วเอาไปเครมทำไมละครับ

Comment

เผื่ออนาคตอะครับ ไว้อัพตัวใหม่จะไปล่อยตัวเก่าออก กลัวราคาตกมาก

Comment

ถ้าของอผมเกรงว่าจะไม่ได้อะครับเพราะไม่อยู่ในเงื่อนใข อีกอย่างมันก็ยังใช้ได้นี่ครับ ก็น่าจะขายได้ ถ้าขาไม่หัก

Comment

อ้าวเรื่องขาของcpu มันไม่อยู่ในเงื่อนไขการเครมเหรอครับ นึกว่า เครมได้ ที่อยากเครม เพราะว้าเวลาขายต่อมันจะได้ราคาน้อยอะครับ

Comment

แล้วมันจะมีอะไรเกิดขึ้นในอนาคตเหรือเปล่าครับเกี่ยวกับ cpu ที่ขามันงอแล้วดัดอะครับ

Comment

เกิดแน่ๆครับ ในอนาคตจะเกิดการตกรุ่น อิอิ

Comment

ครับ ถ้าเราทำ ขาหัก ใหม้ แตก อะไพวกนี้เขาไม่ประกันให้ครับ

Comment

แล้วถ้าใช้ไปนานๆ แล้วจะมีปัญหาเปล่าครับ

Comment

ดัดเนียนๆก็ไม่เป็นไรหรอกครับ ดูไม่ออก เหอะๆ

Comment

Working...
                    X