Announcement

Collapse
No announcement yet.

VGA 67 c ถือว่าร้อนไหมครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• VGA 67 c ถือว่าร้อนไหมครับ

เปิดธรรมดา 67 c แต่เวลาเล่นเกมนี่ น่าจะร้อนกว่านี้ครับ มีวิธีไหน ช่วยให้มันลดความร้อนได้บ้างไหมครับ ซื้อะไรมาติดได้หรือเปล่าครับ ถ้าให้ซื้อบอกยี่ห้อ และ ราคา ด้วยก็ดีครับ แบบว่าผมมีใหม่หน่ะครับ ช่วยชี้แนะด้วยนะครับ

ปล. ผมใช้ PX7600GS อ่าครับ

ใสพัดลมไปสิครับเอาตัว8cm ก็พอจะเย็นขึ้นเยอะครับเพราะตัวมันไม่มีพัดลมเป่าซิ้งใสพัดลมให้1ตัวก็เย็นหายห่วง

Comment

ใสไปตรงซิ้งมันเลยนะครับเอาฝาครอบโลโก้ออกด้วยนะครับแล้วเอาสายรัดสายไฟยึดพัดลมไปแทนฝาครอบแค่นี้ก็เย็นแล้วครับต่อไฟพัดลมตรงจากซับพายครับ
      พัดลมมีตั่งแต่ราคาตัวละ40-80-120แล้วแต่ความสวย
      Last edited by wasan777; 21 Feb 2009, 20:28:02.

Comment

เย็นครับ สำหรับรุ่นนี้

Comment

ลองตัวนี้มั้ย 550บาทเช็คราคาวันนี้เลย ของเข้า25 ไม่ได้ค่านายหน้าเพราะคิดจะซื้ออยู่ ลังเลจะเอามือ2 ของคนในเวบกะตัวนี้มาเป่าเลยดีมั้ย เผื่อชอบดูเองละกันครับ

http://www.tkcom99.com/index.php?is_...7&s_cat_id=118

Comment

Working...
          X