Announcement

Collapse
No announcement yet.

Memory BenchMark ได้เท่าใหร่กันมั้งครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Memory BenchMark ได้เท่าใหร่กันมั้งครับ

ของผม แรม OCZ Reaper HPC 1GB/800 ครับ
    เดิมๆ ไม่ได้ oc ครับ

ไม่มีโปรแกรมอะครับ

Comment

Originally posted by nukzahaha View Post
      ไม่มีโปรแกรมอะครับ
      EVEREST อะ
      * หลายท่านคงกำลัง รีสตาร์สเครื่องกันละมั้ง หิหิหิ

Comment

ลืมไปโหลดมาเก็บไว้นานแล้วนี่หว่า = =

Comment

คิงตั้ง 2g/800 เวอชั่น ใหญ่ และ เลีก

ของผม oc 20เปอเซ็ง ใช้ oc profile ยังไม่ทันของพี่เลย
          Attached Files
          Last edited by nukzahaha; 21 Feb 2009, 21:55:06.

Comment

อูว ค่า Write/Copy ของท่านTWK เยอะจังครับ ผมสู้ไม่ได้เลย
            Last edited by ps000000; 7 Mar 2009, 22:38:11.

Comment

แค่นี้พอแระงับ

Comment

เดิมๆ ไม่ได้ทวีคแรมเลยครับ OCZ 1066

Last edited by ๐Judas๐Iscariot๐; 21 Feb 2009, 22:34:41.

Comment

....เก็บไว้มีแค่เนี้ย ลากแร้ลืมเทส EVEREST บ่อยเร

Comment

บอร์ดเก่าๆ แรมกากๆ ได้เท่านี้ครับ

Comment

^
                      ^
                      ^
                      Ram Bus 1000 (4-4-4-12) ใช้ ram ไรครับ อยากได้แบบนั้นบ้าง ^^"

ปล.ใครมี i7 เอามาลงหน่อยซิครับ อิอิ ทิ้งเป็นทุ่ง

Comment

Originally posted by Deenkung View Post
                        ^
                        ^
                        ^
                        Ram Bus 1000 (4-4-4-12) ใช้ ram ไรครับ อยากได้แบบนั้นบ้าง ^^"

ปล.ใครมี i7 เอามาลงหน่อยซิครับ อิอิ ทิ้งเป็นทุ่ง
                        เป็น Corsair VS 667 pcb BP Chip Promos ครับ ซื้อไว้ตั้งแต่สมัยแรมแพงโหดๆ

Last edited by cap_zone; 22 Feb 2009, 13:24:20.

Comment

E6000 มี L2 มากกว่า 7000 ตั้ง 1 เลย เหรอ เนี่ย

Comment

แล้วของผมจะสู้เขาได้ใหมเนี่ย!
                            Last edited by vibe; 12 Mar 2009, 17:18:29.

Comment

เลขกำลังสวย ไฟกำลังดีงิ

Comment

Working...
                              X