Announcement

Collapse
No announcement yet.

ทุกท่านที่ใช้พัดลมติดเคส สีแจ่มๆสว่างๆ ใช้ตัวไหน มาแนะนำหน่อยคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ทุกท่านที่ใช้พัดลมติดเคส สีแจ่มๆสว่างๆ ใช้ตัวไหน มาแนะนำหน่อยคับ

ตาม ชื่อกระทู้เลยจ้า

กำลัง จะทำCaseใหม่ ไม่รู้เอาพัดลมไหนดี

ขอเป็นสีฟ้า แบบ สว่างๆไฟแจ่มๆ ลมปานกลาง ก็ดีคับ

Thermaltake Thunderblade ครับ

Comment

coolermaster ครับ สว่างจ้าเลย

Comment

ของผมไนรูปนั้นเเละ อันเล็ก60 อันไหย่ร้อยซ่าว

Comment

Originally posted by moopee View Post
          Thermaltake Thunderblade ครับ
          แรง+ดัง+สวยสด
          Originally posted by vibe View Post
          coolermaster ครับ สว่างจ้าเลย
          แรง+เงียบ+สวยอีกแบบ
          Originally posted by hipnote View Post
          ของผมไนรูปนั้นเเละ อันเล็ก60 อันไหย่ร้อยซ่าว
          แหล่ม 555

Comment

vizo ครับ

แสงสีปรี๊ด เสียงดัง ลมเบา

Comment

Thermaltake Thunderblade แหล่มสีสวยตอนปิดไฟห้อง อิอิ

Comment

Cooler Master 90CFM -260 บาท => ลมแรง เงียบ ราคาถูก ^^"
                Thunderblade -390 บาท => สวยกว่า เสียงดังกว่า ราคาแพง ^^"
                Last edited by Deenkung; 23 Feb 2009, 06:59:01.

Comment

ทำไมต้องปิดไฟห้องเล่นด้วย
                  แอบทำไรรึป่าว....

Comment

king cooler !!! ครับ ไฟสวยดี เสียงไม่ดัง ลมแรงพอใช้ ราคาถูกประมาณ100นึง !!! ปัจจุบัน อยากไปใช้ของยี่ห้อดีๆ

ฉะนั้น CoolerMaster ครับ

Comment

ไม่ต้องใส่พัดลมหรอก ใส่หลอดไฟสีฟ้าอ่ะโป้ง สว่าง จ้าเลย

ฮ่าๆๆๆ

Comment

Originally posted by Deenkung View Post
                        Cooler Master 90CFM -260 บาท => ลมแรง เงียบ ราคาถูก ^^"
                        Thunderblade -390 บาท => สวยกว่า เสียงดังกว่า ราคาแพง ^^"
                        ว่าจะไปถอย CM 90CFM อยู่เหมือน ราคา 260 ถูกดีจัง
                        ที่ไหนหรือครับ TK หรือว่า Jedi?

Comment

Originally posted by Skyfallen View Post
                          ว่าจะไปถอย CM 90CFM อยู่เหมือน ราคา 260 ถูกดีจัง
                          ที่ไหนหรือครับ TK หรือว่า Jedi?
                          ราคา มือ 1 ใน ห้อง IT Market งับ

Comment

CoolerMaster+ไฟสีหลอดยาวๆ สว่างจ้าทั้งห้อง ไม่ต้องเปิดนิออน ^^

Comment

Working...
                            X