Announcement

Collapse
No announcement yet.

มันไม่ยอมชัตดาวน์

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• มันไม่ยอมชัตดาวน์

เครื่องรีสตาทอีตอนชัตดาวน์ หะแรกคิดโดนไวรัส ลงทับแล้ว ฟอแมตก็แล้ว มันชัตดาวน์ไม่ได้
    แพนเทียม3 บอร์ด กิกาไบต์ การ์ดจอnv..128 hdd แมคเตอร์40กิ๊ก
    (ไม่ต้องบอกให้ยกเลิก ออโตเออเรอร์รีสตาทนะคับ) หรือว่าเมนบอร์ดเจ็ง หรือว่าต้องเปลี่ยนถ่านเคลียร์cmos(ไม่ได้ปลี่ยนมันตั้งแต่เมื่อ8ปี ตั้งกะซื้ออ่ะ) หรือพาวเวอร์มันจะเจ้ง หรืออ...หรืออ....หรือใครก็ได้ตอบให้หน่อยค๊าบ

ผมว่าไปให้ 10ล้อ เหยียบดีกว่าไหม P3เน้ย

Comment

Originally posted by Golf160 View Post
      ผมว่าไปให้ 10ล้อ เหยียบดีกว่าไหม P3เน้ย

555+ นี่แหละ หนทางแก้

เปลี่ยนบอด+ซีพียูเหอะครับ เท่าที่ดูอย่างอื่นยังพอใช้ได้อยู่

Comment

Originally posted by Golf160 View Post
        ที่แนะนำไปนั่นน่ะ ทำลายของนะครับ เสียดายออก
        ทางที่ดีของลงวินโดว์ใหม่อีกทีดิเผื่อว่ามันจะดีขึ้นมั่ง

Comment

ผมยังใช้ บอร์ด370 อยู่เลย 555

Comment

อย่าทิ้ง ของไม่ใช่ บาท สองบาท

3 บาท อิอิอิ

Comment

Working...
            X