Announcement

Collapse
No announcement yet.

เข้ามาดูหน่อยครับ แผ่นที่ติดซิ้งค์ของการ์ดจอตรงแรม ซื้อที่ไหนครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เข้ามาดูหน่อยครับ แผ่นที่ติดซิ้งค์ของการ์ดจอตรงแรม ซื้อที่ไหนครับ

เข้ามาดูหน่อยครับ แผ่นที่ติดซิ้งค์ของการ์ดจอตรงแรม ตามรูป มีขายไหมครับ แล้วซื้อที่ไหนครับ พอดีซิ้งค์กับแรมมีระยะ***งกันเยอะ อยากได้แผ่นตัวนี้มาลอง ขอบคุณครับ

อยากได้เหมือนกันเรยอะครับ พอดีซิงแรมหลุดอ่า

Comment

นี้เลยครับแนะนำ กาว2หน้าของ 3m ที่เค้าเอาไปแปปะ ติดพวกคิว รถยนต์ 200 กว่าบาทมัง วงใหญ่ๆๆ บางด้วย

Comment

มันคือ Thermal Tape ครับ จะนำความร้อนได้
        ต่างจากเทปกาวสองหน้าทั่วไปคือ จะไม่กั้นและอมความร้อน
        หาซื้อได้ตามร้านขายของแต่งคอมทั่วไป

Comment

Originally posted by kidnapped1 View Post
          นี้เลยครับแนะนำ กาว2หน้าของ 3m ที่เค้าเอาไปแปปะ ติดพวกคิว รถยนต์ 200 กว่าบาทมัง วงใหญ่ๆๆ บางด้วย
          แล้วจะเป็นตัวนำความร้อนจากแรมมาที่ซิ้งค์ได้หรือปล่าว

Comment

Working...
          X