Announcement

Collapse
No announcement yet.

มีแรมกากๆ มาให้ดูครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Originally posted by shady View Post
    อยากเห็น E8400 ลดตัวคูณ6 แล้วอัดยาวๆจังครับ รับรอง bw กระจายยยยย
    จะลองดูนะท่าน

Comment

เอาไรเป่ามันด้วยรึเปล่าครับ
      ตัวที่ผมเคยใช้มันร้อนนรกมากเลยครับ ไฟ 2.5 ก็จับแรมไม่ได้แล้ว

Comment

ช่างกล้าจิง จิง ท่านเม้ง(ตัวจริงรูปหล่ออ่ะ)

Comment

Originally posted by Chodose View Post
          เอาไรเป่ามันด้วยรึเปล่าครับ
          ตัวที่ผมเคยใช้มันร้อนนรกมากเลยครับ ไฟ 2.5 ก็จับแรมไม่ได้แล้ว
          นี่ไงพัดลมเป่าแรมบ้านๆ ไม่มีตังซื้อของแพง อิอิ เย็นเจี๊ยบ

Originally posted by danint View Post
          ช่างกล้าจิง จิง ท่านเม้ง(ตัวจริงรูปหล่ออ่ะ)
          ไอ้หย่า....ว่าไปนั่น น้าหล่อกว่าเยอะ
          Last edited by m_e_n_g; 10 Apr 2009, 01:13:56.

Comment

Originally posted by ps000000 View Post
            แจ่มคับท่าน ไฟแค่ 2.6 ก็ไป 1400 แร้ว เยี่ยมๆ

ของผมมันเศร้า แรงอยู่แถวเดียว อีกแถวไปได้ไม่เท่ากัน ขนาดซื้อเป็นคู่นะเนี่ย
            ของท่าน 1200 ไฟเท่าไหร่อ่ะครับ ของผมคู่นี้ได้มา 1500 มีพี่ใจดีปล่อยมา

ตอนนี้ วินโดว์ เอ๋อซะแล้ว....
            Last edited by m_e_n_g; 22 Feb 2009, 21:44:47.

Comment

Originally posted by m_e_n_g View Post
              นี่ไงพัดลมเป่าแรมบ้านๆ ไม่มีตังซื้อของแพง อิอิ เย็นเจี๊ยบ

ไอ้หย่า....ว่าไปนั่น น้าหล่อกว่าเยอะ
              เหมือนผมเลยอะ ตัวละ 60 อมรใซ่บ่

Comment

แล้วแต่ อัตราทดกับ CL อ่ะท่าน อยู่ 2.24-2.50 ยิ่งไฟเยอะยิ่งกด CL ได้ต่ำ แต่มันไปได้ไม่เกิน 1250 เลย เห่อๆ

Comment

Originally posted by eXzato View Post
                  เหมือนผมเลยอะ ตัวละ 60 อมรใซ่บ่
                  แม่นแล้วววว.....ลมแรงดีด้วย อิอิ

Comment

Originally posted by ps000000 View Post
                    แล้วแต่ อัตราทดกับ CL อ่ะท่าน อยู่ 2.24-2.50 ยิ่งไฟเยอะยิ่งกด CL ได้ต่ำ แต่มันไปได้ไม่เกิน 1250 เลย เห่อๆ
                    1200 CL ท่านโหดมาก

อันนี้ลองลดตัวคูณเป็น 6 ดู ก่อนที่วินโด้ว์จะเอ๋อ ยังไม่ได้เทสอะไร พอรีบูตก็เข้าวินโดว์ไม่ได้แล้ว

Comment

บัส 555 ผมใช้งานจริงตัวคูณ8 อยู่อ่า เล่นเกมส์ แปลงหนังอยู่บ่อยๆ ไฟ1.55ครับ กับtrueblack สงสัยcpu ท่านกินไฟมั้ง

ลองเทส everest memtest ดูหน่อยครับ

Comment

Originally posted by shady View Post
                        บัส 555 ผมใช้งานจริงตัวคูณ8 อยู่อ่า เล่นเกมส์ แปลงหนังอยู่บ่อยๆ ไฟ1.55ครับ กับtrueblack สงสัยcpu ท่านกินไฟมั้ง

ลองเทส everest memtest ดูหน่อยครับ
                        ได้ครับท่าน แต่วินโดว์ผมมันตายไปแล้ว กำลังโหลดวินโดว์อยู่ครับ เน็ต256เองหลุดบ่อยด้วย เดี๋ยวลงเส็จจะลองเทสให้ดู ตอนนี้ใช้ Knoppix live dvd อยู่

ผมก็ว่า cpu ของผมมันกินไฟอ่ะ

Comment

ท่าน m e n g รีบบอกสูตรมาไวๆ ผมจะได้ไป 1400 มั่ง

Comment

ผมไม่มีสูตรไรหรอก ก็ลากมันไปเรื่อยๆ 1400 ผมว่ามันเป็นมาตรฐานของ Lanfest ไปแล้วละ

ท่านแหละ ต้องบอกสูตรผม อยาจะกดCLต่ำๆมั่ง

Comment

เค้าว่าอัตตราทด 3:5 บน P45 มันเป็น Bug ไม่ใช่เหรอครับ

ต้องลอง 1:2 ไม่ก็ 2:3 ดูอะครับ

Comment

Originally posted by m_e_n_g View Post
                                ท่าน m_e_n_g แปลงหัวต่อยังไงอ่ะคับ ถ่ายรูปให้ดูมั้งจิ
                                ซื้อมาตัวนึง นานแระยังหาวิธีแปลงหัวไม่ได้เลย

Comment

Working...
                                X