Announcement

Collapse
No announcement yet.

มันมีโฟเดอแปลกๆอะคับ ควรจะทำไงดี

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• มันมีโฟเดอแปลกๆอะคับ ควรจะทำไงดี

คือเงี้ยอะคับ มันมีอยู่นานแล้ว

พอจะกดเข้าไปมันก็เป็นเงี้ย

ควรจะทำไงดี ลบก็ไม่ได้อะคับ ไคมีวิทีบอกหน่อย

สเกนไวรัสครับ

Comment

ตามข้างบน

Comment

ถ้าอยู่ในไดร์ C หรือ D จะเป็นแฟ้มไว้รองรับไฟล์อัพเดททั้งหมดของ Microsoft ครับ เช่นถ้าลง Windows Media Player หรืออัพเดท มันจะมีแฟ้มชื่อมั่วๆอยุ่ในไดร์ครับ หรืออัพเดทวินโดว์ก็จะมีเหมือนกันในบางครั้ง ไม่แนะนำให้ลบ แฟ้มนั้นขณะที่ลบไม่ออกนะครับ ก็คือว่าไฟล์ที่มองไม่เห็นหรือ ตรวจไม่ได้ว่ากี่ Mb/Kb ที่อยู่ในแฟ้มนั้นเพราะกำลังโดนใช้งานอยู่ครับผม

ปล. ไม่แนะนำให้ลบ แฟ้มนั้นขณะที่ลบไม่ออก ก็คือบางท่านอาจจะใช้โปรแกรม UnLogfile ต่างๆมาปลดล็อกลบ อาจจะมีปัยหากลับโปรแกรมในวิฯดดว์ได้ครับ

Comment

ตามข้างบนเลยครับ ถ้าอยากลบก็ลบได้ครับ
          ลองใช้ unlocker มาลบดูสิครับ ผมว่าน่าจะลบได้ครับ

Comment

Working...
          X