Announcement

Collapse
No announcement yet.

ดูยังไงว่า ip ไหนใช้ netcut ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ดูยังไงว่า ip ไหนใช้ netcut ครับ

เครื่องผมลง anti netcut ไม่ได้ตอนนี้เลยลง antiarp ไปก่อน แต่ว่าเป็น trial อ่า ใครพอจะมี crack ขอหน่อยนะ

เข้าเรื่องดีกว่าช่วยหน่อยนะครับ มันชอบตัดช่วงจะทำงานพอดี ต้องคอยต่อใหม่อยู่เรื่อย ดีนะมันไม่ขยันรีเฟรส ใช้โปรแกรมอะไรดูดีครับ ตอนนี้ผมมี wireshark กับ wildpacket แต่ว่าใช้ไม่เป็นเลย -_-II
    มีวิธีดูง่ายๆไหมครับ

ขอวิธีใช้ด้วยจะดีมากๆครับ

จะได้ตัดมันคืนมั้ง เป็นการเตือนเล็กๆน้อยๆว่า อย่าริอาจเชียว

ตอนผมดูใช้ wireshark จับแล้วหาคนที่ arp ไป 255.255.255.255 อะคับ ก็ค่อนข้างชัวนะ หรือใครว่าไงก็ลองดูอันนี้คิดเอง 55+

ส่วนถ้าหาเจอแล้วก็ไปแจ้ง admin ดีกว่าจะได้จัดการไป คุณไปใช้โปรแกรมซะเองเดี๋ยวคนอื่นเอาไปแจ้งแล้วจะซวยนะ

Comment

หอเดียวกะผมป่าว อิอิ ผมก็โดนประจำ

Comment

Working...
      X