Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยหน่อยครับ เล่น BF 2142 ไม่ได้ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยหน่อยครับ เล่น BF 2142 ไม่ได้ครับ

(ขออภัยที่ซื้อแผ่นก๊อบมาเล่นครับ)
    คือผมลงเกมแล้ว ใส่ซีดีคีย์แล้ว แครกแล้ว แต่พอเข้าเล่น มันกลับบอกให้ใส่ acc0unt name กับ password ครับ คืออะไรครับ แล้วแก้ไงครับ ผมขอแค่เล่นแบบ ออฟไลด์ได้ก็พอแล้วครับ อยากเล่นเฉยๆ เห็นคนเล่นกันเยอะ ช่วยหน่อยนะครับ เพิ่งซื้อมาวันนี้ อยากเล่นมากครับ แนะนำด้วยคร้าบบบ
    ขอบคุณครับ

แนะนำให้ เปิดดูในcdครับ มานจาบอกไว้หมดแล้วว่าให้ทำไง

อีกอย่าง เล่นคนเดียวไม่หนุกหลอกครับ onlineสนุกกว่าเยอะครับ

Comment

ผมเคยเป้นครับ มันจะต้องก๊อปปี้ไฟล์ ชื่อไรไม่รู้ใน cd มาใส่ใน folder ครับ ถึงจะเล่นได้

Comment

ต้องมี account สำหรับเล่นทั้ง off/on line ครับ. ต้องสร้าง account ก่อน.

Comment

ขอบคุณครับ จาลองดูครับ

Comment

ในแผ่น copy จะมี Folder Profile ครับ

เอา folder นั้นไปใส่ไว้ที่ Mydocument>BF2142

ก็จะได้ Acc สำหรับเล่น offline มา

ส่วนวิธีเพิ่ม bot ก็ทำเหมือน BF2 (ลืมวิธีทำไปแล้ว)

ปลดล็อคอุปกรณ์ ต้องไปหา file โหลดตามเว็บเอา (ลืมที่โหลดไปแล้วเหมือนกัน)

ปล. ถ้าติดใจลองหาแผ่นแท้มาเล่น online ก็ได้นะครับ เพราะเกมส์นี้ถือเป็น FPS คุณภาพดีที่คนเล่น FPS ไม่น่าพลาดเลยล่ะ

Comment

Originally posted by Grimmy View Post
              ต้องมี account สำหรับเล่นทั้ง off/on line ครับ. ต้องสร้าง account ก่อน.
              ตามท่านนี้ครับ

Comment

ขอบคุณครับ ท่านใดมีสิ่งที่จะแนะนำผมได้ ช่วยหน่อยนะครับ มือใหม่จริงๆครับ เกมนี้
                เพิ่มบอทไงครับ แนะนำเวบโหลดหน่อยครับ

Comment

Working...
                X