Announcement

Collapse
No announcement yet.

เกิดจากอะไร

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เกิดจากอะไร

เล่นเกมส์อยู่ดีๆเครื่องก็ค้าง เมื่อก่อนเล่นไม่ค้างแต่ตอนนี้ค้าง เล่นได้ 5-10 นาทีค้างตลอด
    ผมเลยใช้โปรแกรม SpeedFan เช็คความร้อน GPU 60 CPU 55 ผมไม่เข้าใจว่ามันร้อนเกินไปหรือ
    power sub ผมจ่ายไฟไม่พอ เพราะที่ผมสืบหาข้อมูลมาหลายๆกระทู้บอกมาอย่างนี้ แล้วก็ผมลองลง
    driver ใหม่หมดแล้วก็ไม่หาย
    สเปคเครื่องผมนะ
    CPU : Core 2 Quad
    GPU : ASUS EN8600GT 512MB
    Motherboard : ASUS P5K/EPU

เกมส์ อาราย PSU อาราย วินโดวอาราย แรม อาราย

Comment

oc ไว้เปล่า

Comment

ไม่ได้ oc อะไรเลย win xp ทำมะดา ram 2 GB ตอนถอยมาเล่นได้แต่หลังๆมันเพิ่งเริ่มเป็นอ่ะเลยงง

Comment

PSU อะราย กี่วัตต์ ตั้งแต่ตอนก่อนเคยเป็นไหม

Comment

psu 450 w แต่ก่อนไม่เคยเป็นเพิ่งมาเป็นช่วงต้นเดือนกุมพาอ่ะ ถอยมา 2-3 เดือนเอง

Comment

ตกลงผมจะรู้ไหมเนี่ยว่ามันเกิดจากอะไร

Comment

Working...
              X