Announcement

Collapse
No announcement yet.

FEAR2 ไม่ผ่านครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• FEAR2 ไม่ผ่านครับ

ตามรูปครับ ผีมันจะพังประตูออกมาแล้วมันจะมากัด เลือดจะลดจนหมดจนตาย ไม่ทราบต้องทำไงครับ
    Last edited by Wulin; 22 Feb 2009, 21:30:00.

คลิกเม้าขวา รัวๆๆๆๆ
    ดู รูปเม้า ตรงกลาง หน้าจอ ซิมันก็ขึ้น

บางที่กะต้องคลิกขวา เวลา แย่งปืกัน แล้วจะยิง

น่าจะใช้นะ บอกแค่นี้กะ นึกออกแค่นี้อะจ้ะ

Comment

อิอิอิ กะลังเล่นมันส์ๆเลยนะเนี่ยยยย

ท่านไปถึงนู่นแล้วเหรอครับ แหล่มๆๆๆๆ ผมยังไปไม่ถึงตรงนั้นเลย

หรือว่าจะลองโกงดูก็ได้นะครับผมมีตัวโกงอยู่แต่ไม่ได้ใช้ เกมส์มันไม่ค่อยจะยากเท่าไร
      Attached Files

Comment

ผ่านแล้วครับ
        โง่เอง พอดีไปตั้งคีใหม่ ให้คลิกขวาเป็นซูม แล้วไม่ได้ตั้งคีเอาปืนทุบ เลยได้แต่โดนผีกันจนตาย -*-

Comment

ผมว่าเกมมันสั้นไปอะ เล่น เฉพาะตอนเย้นหลังจากเลิกงาน 3 วันจบ เซ็งเป็ด

เล่นแบบ normal ไม่ได้โกงด้วย ปืนกลกระสุนน้อย

Comment

Working...
          X