Announcement

Collapse
No announcement yet.

ทำ Heaksink เดิม พัดลมเดิม ให้อุณหภูมิลดลงได้ประมาณ 10 องศา สนใจมั๊ยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

จากกระป๋องใหญ่ 1 กระป๊อง แบ่งทำกระป๋องเล็ก ซัก 10 กระป๋อง มาลองเปิดตลาดราคาถูก ก็ดีน่ะคับ
    เพราะเราจะได้ ลูกค้าระดับกลาง และล่างด้วย ***ราคาถูก****
    และสินค้า มีจุดขาย ***สามารถลดอุณภูมิ ได้ ****น่าสนใจ***
    เน้นลูกค้า ครับ ปล่อยของเร็ว และถ้าผล เป็นที่น่าพอใจ
    อาจเจาะกลุ่มลุกค้า ได้เลย
    1. การซื้อเก็บไว้เป็นสิ่งที่ดี
    2. ถ้าลุกค้า เป็นร้านพันธ์ทิพธ์ เราก็จะขายได้เยอะขึ้น และ
    3. ถ้าลูกค้า เป็นร้านคอม เราก็จะขายได้เยอะขึ้น อีกเช่นกัน
    ฯลฯ
    เพียบ มีแต่ประโยชน์

อิ อิ แนะติ ชม pm มาบอกได้น่ะ
    คิดเองล้วนๆ

Comment

อืมมม

งี้เอา h/s ดีๆมาพ่นจะยิ่งลดลงเยอะขึ้นด้วยใช่ไหมเนี่ย

น่าสน

แต่ h/s เดิมๆลดลงได้สัก 5c ก็คุ้มแล้วคับ
      แยกกระป๋องขาย จาก1 ป๋องใหญ่เป็น 10 ป๋องเล็ก
      ราคาไม่แพงมากก็น่าลุ้นครับ

Comment

ลองส่งมาให้พี่ๆ OCZ เขาทดสอบขึ้น web ดูสิครับ
        ฟังดูน่าสนดี

Comment

น่าสนนะครับ

Comment

นั่นสิครับส่งให้ทีมงานOCZทดสอบดูเลยครับ

จะได้เห็นกันได้ทั่วๆ

Comment

OK ครับ เดี๋ยวจัดให้

Comment

น่าสนใจแฮะ แต่ราคาเท่าไหร่ก็ไม่รู้ =..=

Comment

ถ้ากระป๋องใหญ่ 3500/10=350/กระป๋องเล็ก น่าสนครับ โย้ว ๆ เอาด้วยคน

Comment

อยากเห็นแล้ววววววว

Comment

เท่าที่อ่านดูผมว่าตัวที่เหมาะกับคอมคือRed Version
                      แต่ยังมีคำถามคือ พอพ่นแล้วมันแห้งแข็งเลยหรือไม่ ตืิดมือรึเปล่าถ้าไปโดน
                      สามารถเอามันออกได้หรือไม่
                      ข้อสำคัญนำไฟฟ้ารึเปล่า
                      เพราะถ้ามันไม่แห้งแข็งและนำไฟฟ้า จะอันตรายพอควร
                      ่ถ้าแน่นติดหนึบเอาออกไม่ได้ นั่นหมายความว่าอุปกรณ์ชิ้นนั้นหมดประกันทันที
                      แต่น่าลองมากมาย

Comment

แล้ว พวกนี้มันเกอะ ไปตลอดไหมครับ หรือ อยู่ได้แปปเดียว

คือระยะเวลาการใช้ 1 ครั้ง ต่อการพ่น 1 ครั้งอะครับ

Comment

Originally posted by pchutchawan View Post
                          ลองส่งมาให้พี่ๆ OCZ เขาทดสอบขึ้น web ดูสิครับ
                          ฟังดูน่าสนดี
                          ใช่คับ รอดูเหมือนกันนะ

Comment

http://www.topspindesign.com/thai.htm ราคา 4000 บาทเลย

Comment

Originally posted by sirapob View Post
                              http://www.topspindesign.com/thai.htm ราคา 4000 บาทเลย
                              เห็นราคาแล้ว จ่ายคนเดียวคงไม่ไหว น่าจะหาคนหุ้นซัก 10-20 คน

Comment

เเพงมากๆๆๆๆๆๆๆ ไช้ไปเดี๋ยวก็หาย ไปเล่นกับน้ำดีกว่าเยอะ คุ้มๆๆๆๆกว้า

Comment

Working...
                                X