Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถามหน่อยสิ cpu amd sempron 2400+

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ถามหน่อยสิ cpu amd sempron 2400+

ตอนนี้ ใช้ amd sempron 2400+ พอผมไปปรับในไบออสไห้ความเร็วเป็น 1.99

พอมาเปิดดูรุ้นมันกลายเป็น amd sempron 2600+

มันเกิดขึ้นจากอะไรหรออยากทราบ

462 เป็นอย่างงั้นล่ะครับ

มาดันบัสให้เยอะขึ้น มันจะเปลี่ยนเรตติ้ง (ชื่อซีพียู) ให้เอง

เคยเจอตอน ซื้อแซมปรอน2600+ มาใช้
    (เปิดมาเดิมๆ แสดงชื่อเป็น แอธลอนโมบาย 1800+ ต้องดันไปเรื่อยๆ แล้วมันก็กลายเป็น แซมปรอน2600+ เอง)

Comment

Comment

เหมือนกันครับ

Barton 2500+ 1.8 GHz

ผมดันไป 2.2 GHz มีนแปลงร่างกลายเป็น Barton 3200+ เลยครับ

แรงโคตรๆ

Comment

Originally posted by XP_armor View Post
          เหมือนกันครับ

Barton 2500+ 1.8 GHz

ผมดันไป 2.2 GHz มีนแปลงร่างกลายเป็น Barton 3200+ เลยครับ

แรงโคตรๆ
          จริงหรอครับ
          ถ้าผมจะหัด overclock กับเจ้าตัวนี้ได้ไหม
          เพราะเมื่อวานไปปัดฝุ่นๆ มา ก็น่าจะใช้ได้นะ ถอด HDD มาใส่
          ใช้ เมนบอร์ด Chaintech AK31 อะไรประมาณนี้อ่ะครับ
          การ์ดจอ winfast mx2 64 mb. สุดหรูสมัยก่อน
          DDR แรม 128 เหอๆ

Comment

Working...
          X