Announcement

Collapse
No announcement yet.

ท่านเซียนทังหลายใช้ VGA

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

ไหนๆก็มีคนขุดมาเเละก็มาตอบซักหน่อย
    1.Geforce FX5200 128mb AGP ซื้อมา 1300 บาท
    2.ASUS EN9400GT 1GB PCIex ซื้อมา 2100 บาท

อนาคต 4850 อิอิ (รอประกันหมดก่อน)

Comment

บุคคนมีสี.

Comment

อะไรเนี่ย สมัยไหนเนี่ย

Comment

ใครขุดมาเนี่ย 3ปีแล้ว

Comment

เหอๆ

Comment

ไหนๆก็ขุดขึ้นมาและผมจะบอกให้ก็ได้ว่าผมใช้

VOODOO 3

จะมีใครเชื่อมั้ยเนี่ย

Comment

แม่เจ้า กระทู้นี้ผมตอบคนที่สองเลยเหรอนี่

=w='

นับจากตอนนั้นเปลี่ยนการ์ดจอไปกี่ตัวแล้วหว่า

6800GS > 7800GT > 7800GTX > 8800GTX > GTX260

ก็ยังไม่เยอะเท่าไหร่เน๊าะ =w='

Comment

กระทู้สมัย Michael Jackson เพิ่งคลอดอัลบั้ม Thriller เก่าเหมือน music video นั้นเลยอ่ะ

Comment

พระเจ้า....ถึงว่า อ่านๆไปทำไมยังพูดๆกันเป็น ซีรี่ย์5 6 7 กันอยู่ ที่ไหนได้ ไม่ได้สังเกตุ วันที่โพส เป็นปี 2006 ซะงั้น ถึงว่า GF 7600 ทำไมราคามันยัง 4-5 พันอยู่ -..-* ยังมีคนอุตส่าห์ขุดมาได้นะครับ 3 ปีก่อนเนี่ย - -* นับถือจริงๆ

Comment

• Originally posted by พีคุง View Post
                      แม่เจ้า กระทู้นี้ผมตอบคนที่สองเลยเหรอนี่

=w='

นับจากตอนนั้นเปลี่ยนการ์ดจอไปกี่ตัวแล้วหว่า

6800GS > 7800GT > 7800GTX > 8800GTX > GTX260

ก็ยังไม่เยอะเท่าไหร่เน๊าะ =w='
                      รุ่นใหญ่เลยนะครับเนี่ย!! นับถือจากใจ จริงๆ 55555+

Comment

• ...

Comment

Working...
                        X