Announcement

Collapse
No announcement yet.

อยากทราบโปรแกรมที่ จำลอง การ Configure Network

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• อยากทราบโปรแกรมที่ จำลอง การ Configure Network

อยากรู้ว่ามีโปรแกรมอะไรบ้างน่ะครับ เพราะตอนนี้ มีที่รู้จักแค่ สองโปรแกรม คือ แพ๊กเก็ตทรานเฟอร์ และ โบนสัน อยากมราบอีกว่ามีโปรแกรมอะไรบ้าง น่ะครับ

ปกติผมก็ใช้แต่ Boson Netsim

Comment

ผมใช้ CCNA network simulation โปรแกรมคอนฟิคของciscoครับ
      ว่าแล้วเดี๋ยวเอามาเล่นดีกว่าไม่ได้เล่นนานแล้วแผ่นหายไปไหนมะรู้

Comment

Working...
      X