Announcement

Collapse
No announcement yet.

ตัว Black ECS A780GM-A กับ E-SATA

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ตัว Black ECS A780GM-A กับ E-SATA

พอดีผมซื้อกล่อง External แบบมี E-SATA มาต่อปรากฎว่าต่อยังไงก็ไม่เห็น hard disk ครับ
    แต่พอมาต่อกับเครื่อง ACER กลับเห็นใน BIOS เป็น Hard disk 1 ตัวปกติ ผมต้องปรับอะไรใน
    BIOS ของ ECS A780GM-A ไหมครับ ใครมีปัญหาแบบผมบ้างครับ

ผมก้อไม่เห็นทำงัยดี

Comment

ผมพึ่งซื้อ ext. DVD-RW ของ dell ที่มีแต่ e-sata อย่างเดียว มาต่อดู ก็มองไม่เห็นเกมือนกันครับ(ตัวไดว์ไม่มีช่องต่อไฟเพิ่มแน่ๆครับ แทบจะแงะดูแล้ว)

Comment

ใครต่อใช้ได้แนะนำหน่อยครับ หรือมันมีไว้หลอกเฉยๆ

Comment

Working...
        X