Announcement

Collapse
No announcement yet.

Cryostasis มาแล้ว

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

มันมีปืนป่าวนี่???

Comment

Originally posted by Penryn007 View Post
      มันมีปืนป่าวนี่???
      มีครับ แต่อย่าหวังอะไรมากเลย ปืนสมัยww ยิงช้า ขึ้นลำก้อช้า เปลี่ยนแม็กยิ่งช้ากว่า สมจริง[เกิน] ไม่มีmarking จะเล็งต้องส่องศูนย์หน้า-หลัง เท่านั้นครับ ถ้าเจอพวกตัวเร็วๆ ก้อขวานนี่แหละครับ
      Last edited by legendofsud; 2 Mar 2009, 01:11:01.

Comment

น่าเล่นคับ

ขอสเปคเกมนี้หน่อยนะคับ

คือพอดีผมลงแล้ว เกมไม่ยอมรันเข้าเกมมันนะ งง เหมือนกัน

หรือขอ แก้ไอ(ตัวใหม่) นะครับ

Comment

Originally posted by jackzz View Post
          ผมว่าภาพมัน กาก ไปหน่อย นะ
          อยาก +ซัก 100 ภาพไม่สวยไม่เท่าไหร่แต่เรื่อง กิน(แดกเลยดีกว่า)สเปคมากไปหน่อยมั้ง (เทียบกับภาพที่ออกมา)

Comment

รู้สึกเกมส์นี้จะมีการ

ดูเบื้องหลังของบุคคลนั้นได้ใช่ไหมคับ

แบบเมื่อก่อนเปงไรมาไรแบบนั้น

Comment

เกมนี้มันจะมีแบบว่าย้อนไปดูอดีตคนตายในเรือว่าทำอะไรถึงตายอล้วก็ไปแก้ไขอะครับได้เริ่มตั้งแต่ต้นเกมเลย
              และ Dagggggg!!! สเปคมากๆ ผมเล่นไม่ถึงชั่วโมงก็อัญเชิญออกจากเครื่องละครับ

Comment

Working...
              X