Announcement

Collapse
No announcement yet.

Compaq Presario V3703TX พบ Compaq Presario V3905TU

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Compaq Presario V3703TX พบ Compaq Presario V3905TU

คือผมอยากทราบการใช้งาน ของ Compaq Presario V3905TU ครับ ว่า มันพอทีจะเล่นเกมส์ไว มั้ยเพราะปกติ ผมใช้ เจ้าV3703TX ผมก็ว่ามัน OK ดี ผมชอบเล่นเกมส์ แต่แฟนเค้าอยากได้รุ่นที่มีกล้องด้วย เลยอยากได้เครื่องใหม่ ผมไปเจอคนประกาศขาย เลยจะมาถามว่า สรุป การใช้งานของ V3905TU มันเป็นไงมั้ง ถ้าเปรียบเทียบกับ V3703TX ที่ผมใช้อยู่

อีกเรื่อง ถ้าผมจะขายเครื่องของผม จะขายได้สักเท่าไหร่ เครื่องผม หมดประกัน 4/04/09 เพิ่งเปลี่ยน m/b มา เครื่องใหม่มาก เพราะผมดูแลดี
    แล้วเจ้า V3905TU ถ้าจะซื้อ ราคาน่าจะอยู่ที่เท่าไหร่ ณ ตอนนี้ ( 23/02/09 )

ขอบคุณครับ... อภิสิทธิ์

ถ้าจำไม่ผิด ตัวนี้ การ์ดจอเป็น GMA X3100 ระวังเล่นเกมไม่ดีเท่าตัวเก่านะครับ

Comment

TU เป็นรุ่นที่การ์ดจอออนบอร์ดครับ TX จะเล่นได้ดีกว่า
      ตัวนี้ถ้าเอามาเล่นเกมไม่แนะนำนะครับ x3100 เก่าแล้วด้วย

ป.ล. ท่านนายกมาเองเลยเหรอครับ ที่ปรึกษาท่านไปไหนหมดละครับ (อะล้อเล่น)

Comment

Working...
      X