Announcement

Collapse
No announcement yet.

มีปัญหาจอฟ้าเวลา Shut down คับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• มีปัญหาจอฟ้าเวลา Shut down คับ

มีปัญหาจอฟ้าเวลา Shut down เครื่องคับ (เป็นบ้างครั้งแต่ก็บ่อย) คือเมื่อก่อนไม่มีปัญหาอะไรแต่พอผมมาเปลี่ยนการ์ดจอใหม่ มันก็มีปัญหาเกิดขึ้นมาคับ ใครพอจะรู้แนะนำด้วยคับ

มาช่วยกานหน่อยเร็ววววววววววววว

Comment

up

Comment

ถ่ายรูปหรือจดรหัสมาให้ดูหน่อยครับ แค่นี้ไม่มีใครรู้หรอกครับกว้างไป+รายละเอียดตอนที่มันขึ้นจอฟ้าด้วยครับ เช่น เปิดเว็ปอยู่ถึงเป็น หรือเล่นเกมอะไรอยู่ถึงเป็น

Comment

Working...
        X