Announcement

Collapse
No announcement yet.

G9EX VS HT-S3100 เอาอันไหนดีครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• G9EX VS HT-S3100 เอาอันไหนดีครับ

ปัจจุบันใช้ G8+Xtreme Music อยู่ครับ เสียงดีใช้ได้เลย แต่ยังไม่ประทับใจเท่าไหร่ เลยอยากจะจัดลำโพงใหม่ครับ เ้น้นฟังเพลง 40% เล่นเกมส์ 40% ดูหนัง 20%
    ลองค้นกระทู้เก่าๆดูเห็นเชียร์ 2 ตัวนี้เยอะ (5105 ไม่มีปัญญา) เลยอยากขอคำแนะนำครับ

ปล.ผมต่อกับ PC นะครับ ขอบคุณทุกๆท่านมากครับ

เงียบเลยT_T

Comment

ถ้าเอาไปเล่นเกม+x-fi ผมว่าG9EX น่าจะมันและมีพลังกว่า

Comment

อ่า ขอบคุณครับ แล้วตัว G9EX นี่ฟังเพลง(แนวฺBossa)เป็นไงบ้าง กลางเด่นมั้ย

Comment

ยังมีขายหรือขอรับ G9EX

Comment

Originally posted by Broken Hell View Post
            อ่า ขอบคุณครับ แล้วตัว G9EX นี่ฟังเพลง(แนวฺBossa)เป็นไงบ้าง กลางเด่นมั้ย
            ดีมากๆครับ เสียงออกแนวหนานุ่ม อุ่นๆ (ลำโพงหรือขนมปังว่ะ) คริ คริ

Comment

Originally posted by csanti2000 View Post
              ดีมากๆครับ เสียงออกแนวหนานุ่ม อุ่นๆ (ลำโพงหรือขนมปังว่ะ) คริ คริ
              ผมว่ามัน ขาว อวบ นะ

Comment

ตกลงเทใจให้น้อง G9EX ตามคำแนะนำของทุกๆท่านแล้วครับ
                รอเวลาสู่ขอ..อิอิ

Comment

G9EX ดอก sat มันให้เสียงกลางที่หนา เป็นตัวเป็นตนครับ

ข้อเสียอยู่ที่ขนาดของมัน ใหญ่ หาที่วางลำบาก

Comment

g9ex ดีเหรอครับ ขายไปตั้งนานแล้ว ฟังได้เจ็ดวัน

Comment

Working...
                    X