Announcement

Collapse
No announcement yet.

Internet no Auto คือต้องลงอะไรครับ ลง Xp แล้วมันไม่ Auto ให้อ่าครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Internet no Auto คือต้องลงอะไรครับ ลง Xp แล้วมันไม่ Auto ให้อ่าครับ

ลงไรดีมันไม่ Auto มีรูป

ซะงั้น WindowsXp Sp2 DaekLite

ไม่เข้าใจครับ จะทำอะไรครับ

Comment

เน็ตผมไม่ติด

ทำไงครับ อิอิ

Comment

จากภาพสาย lan ไม่ได้ต่อครับ ที่ icon network เป็นกากบาท สีแดง

แต่ทำไม ออน msn ได้ ต่อ วายเลสแลน ไว้หรือป่าว

Comment

ของผม pc มั้ง

ไม่รุดิครับ

คือแบบว่าผมมี 2 เครื่อง

เครื่องที่เล่นอยู่เนี่ยยังไม่ได้ลง

อีกเครื่องเล่นเน็ตไม่ได้

Comment

driver lan ลงยังครับ เพิ่งลงวินใหม่ใช่ป่าว

ถ้าลงแล้ว ตรง ไอคอนแลน เห็นไหมครับ

Comment

ยังครับ

โหลดจากไหน

กรำเลย ผมอยู่เยอรมัน

Comment

โหลดจากเว็บยี่ห้อเมนอดครับ เช่น asus gigabyte msi

Comment

**ถ้าบ้านใช้Maxnet ---> ห้ามใช้ XP Ver. DARK จะต่อไม่ได้ไม่รู้เป็นอาไรของมัน

Comment

Working...
                  X