Announcement

Collapse
No announcement yet.

...ไวรัส... - -

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ...ไวรัส... - -

คือเอาง่ายๆเลยนะครับ .... มีข้อมูลอยู่ในแฟลชไดร์ แต่พอเสียบอีกที ข้อมูลเหลือ 0 ครับ งงมาก
    ผมไปหา เค้าบอกว่าเป็น ไวรัส Kill folder ใครเคยเจอบ้างครับ แล้วมีวิธีแก้ไหมเนี่ย
    ผมพร้อมทำทุกวิธีเลยครับ เพราะข้อมูลมันสำคัญมากๆ

ขอบคุณล่วงหน้าสำหรับท่านที่ดูและตอบนะครับ

ลองไปหา CPE17 ใช้ดูครับ
    เป็นโปรแกรมกันไวรัส auto run ตัวเอง
    แต่ข้อมูล ผมไม่รู้เหมือนกันน่ะครับ
    ลองดูแล้วกัน
    ทางทีดี ฟอแมตแฟลชไดร์ซะ ก่อนที่มันจะเข้าเครื่องคุณ

Comment

ลองไปหา CPE17 ใช้ดูครับ
      เป็นโปรแกรมกันไวรัส auto run ตัวเอง
      แต่ข้อมูล ผมไม่รู้เหมือนกันน่ะครับ
      ลองดูแล้วกัน
      ทางทีดี ฟอแมตแฟลชไดร์ซะ ก่อนที่มันจะเข้าเครื่องคุณ

Comment

ไม่ได้ผลเลยครับ

Comment

เปิดโชว์ไฟล์ซ่อน...[ดูด้วยว่าไวรัสทำให้้ไม่สามารถเปิดไฟล์ซ่อนได้ไหม]
          โปรแกรมป้องกันไวรัสไม่ได้ลงไว้หรือครับ?

Comment

คือผมไปเสียบคอมอื่นมาครับ...เจอซ่ะ งง เลยเวลาเจอ...อยู่ดีๆ มันเปิดไม่ได้ ดูหน่วยความจำ เหลือ 0 คือไม่มีข้อมูล ไม่มีเนื้อที่ว่างเลย ว่างั้น 0....format ก็ไม่ได้อีกเนอะ... เหอๆ ...คอมผมนะไม่มีหรอก....เจอมาสองหนแหละ สงสัยต้องส่งแคลม ให้เค้า รีบูตใหม่ ....

Comment

Working...
            X