Announcement

Collapse
No announcement yet.

ปัญหาใหญ่สำหรับผมครับ (มีรูป)

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ปัญหาใหญ่สำหรับผมครับ (มีรูป)

[IMG][/IMG]

ตรง [[[Memory Size]]] อีกอันบอก 512mb

อีกอันบอก 256mb มันคืออารายอ่ะงับ ผมงง ทำไมมันไม่ตรงกันอ่ะ

พอดีเรื่องคอมไม่ค่อยรู้ เลยมาถามงับ เพราะที่เวลาเล่นเกมส์ มันจากระตุกมาก

กาดจอตัวนี้ ผมซื้อมาใหม่ อันเก่ามันช็อต ทุกอย่างเหมือนกันหมด

แต่พอกลับมาเล่นเกมส์ที่เคยเล่นได้ มันกลับ กระตุกอ่ะงับ

ไม่ทราบว่ามันเกี่ยวกับ ตรงนี้รึป่าว ????????

อะไรงับ ๆ
    พิมพ์ให้ถูกหน่อย
    อ่านแล้วมัน...

256 มีอยู่บนการ์ด
    512 น่าจะดึงมาจากแรมเครื่อง

Comment

^ ^
      ตามนั้น

เค้า(NV)เรียกกว่า TurboCache ครับ

ว่าาแต่่

ที่นี่ มันห้องsound เน้ออออ

Comment

Working...
      X