Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยด้วยคะใครใช้ Hp-Compaq มาช่วยกันหน่อยคะ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

ให้ร้านเค้าลงให้ครับ เดี๋ยวร้านเค้าหาให้เอง

Comment

Originally posted by sodumz View Post
      โหลตวิตต้าจากไหนได้บ้างคะ?

แล้ง พวกไดเว่อ เอาจากไหนคะ

ถ้าใช้วิสต้า
      นัดคนแถวนี้ไปลงให้ก็ได้ครับ เลี้ยงข้าวเค้าสักมื้อ มีคนขออาสาเพียบ

Comment

อยากได้ คนไจดี ไรท์ แผ่นวินโดวิสต้า
        แถมไดเว่อครบ ไห้ด้วยอ่า

พอมีไหม

อิอิ

ร้านมันโง่วมากๆ

โทรไปมันบอกว่ามีเท่าที่ลงให้

ให้ทำไงละเนี่ย

Comment

^
          ^
          นอนดึกเนอะ

แผ่นไรท์ให้ได้นะครับ มีครบทั้งวินโดวส์และไดรเวอร์ แต่ต้องแวะมาเอาเองนะ แถวสนามบินสุฯ น่ะครับ

Comment

ลงได้และคะ

ตอนนี้เหลือแต่

ปัญหาชื่อเอ็มม กะ ไอ PLUS ตามรูปคะ

Comment

Working...
            X