Announcement

Collapse
No announcement yet.

COD5 ผ่านด่าน

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• COD5 ผ่านด่าน

COD5 ด่านนี้ผ่านยังไงครับ เล่นไม่ผ่านสักที
    Attached Files

เออ แล้วผมผ่านไปได้ไงเนี่ย ลืมแระ โทดทีครับ

Comment

ไปยืนหลังรถบรรทุกอ่ะ แล้วเราจะเจาะถังน้ำมัน เพื่อนเราจะขับรถพุ่งชนประตูเข้าไป ครับ อิอิ

Comment

ไปเจาะถังน้ำมันหลังรถ แล้วไปวางระเบิดที่ด้านซ้ายของประตู

Comment

Originally posted by kijabusu View Post
          COD5 ด่านนี้ผ่านยังไงครับ เล่นไม่ผ่านสักที

คือใน call of duty สิ่งของอะไรที่เราจะต้องมีส่วนร่วม อะไรที่เราจะต้องใช้ในการผ่าน ด่าน มันจะเป็นสีทองเรืองแสงนะครับ

มีทุกเรื่องเกี่ยวกับนารูโตะ(ตอนใหม่ทุกอาทิตย์) >>>> http://board.naruto.in.th/?fromuid=18

Comment

Originally posted by cyberwizard View Post
            ไปยืนหลังรถบรรทุกอ่ะ แล้วเราจะเจาะถังน้ำมัน เพื่อนเราจะขับรถพุ่งชนประตูเข้าไป ครับ อิอิ
            เจาะแล้วครับ แต่ก็ไม่มีไรเกิดขึ้น
            Originally posted by evildead View Post
            ไปเจาะถังน้ำมันหลังรถ แล้วไปวางระเบิดที่ด้านซ้ายของประตู
            มันมีแต่ระเบิด ขว้างอะครับ
            Originally posted by [aom]club View Post

คือใน call of duty สิ่งของอะไรที่เราจะต้องมีส่วนร่วม อะไรที่เราจะต้องใช้ในการผ่าน ด่าน มันจะเป็นสีทองเรืองแสงนะครับ

มีทุกเรื่องเกี่ยวกับนารูโตะ(ตอนใหม่ทุกอาทิตย์) >>>> http://board.naruto.in.th/?fromuid=18
            ทำหมดทุกอย่างแล้วครับ รอจนน้ำจะไหลหมดถังแล้วก็ไม่มีไรเกิดขึ้น

Comment

แจะถังนำมันแล้วรถมันจะใหล ลงไปชนประตู แล้วไประเบิดที่เสาวิทยุนะครับ จากนั้นเรานำเพื่อนบุกเข้าไปวางระเบิดที่ห้องเก็บอาวุธด้านซ้ายมือครับ ครับท่าน

Comment

ยิงป้องกันสักครู่ จนศัตรูตายหมด เเล้วเข้าไปให้ลูกกรงชั้นใต้ดินเพื่อวางระเบิดเเล้วก็วิ่ง+ยิงออกมาแถวบ้านริมน้ำ
                ย้ำว่าให้ไว...
                เราจะโดนยิงเกือบตายเพื่อนจะมาลากขึ้นเรือออกไป เป็นอันผ่าน.....

Comment

Working...
                X