Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขอความคิดเห็นหน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ขอความคิดเห็นหน่อยครับ

ตามสเปคที่ลายเซ็นผม

อยากทราบว่าที่ลงทุนไปมันคุ้มค่าหรือไม่ (หมดไป23000)

ถ้าประกอบด้วยกันแล้วจะเสถียรมากน้อยระดับไหน

ปล. มือใหม่หัดแรงงะ
    Last edited by crazypipe; 24 Feb 2009, 00:53:54.

ECS A780FGM-A (BS)
    ใช่ตัว ECS A780GM-A BLACK ไหม งง อ่ะ ????

ไม่รู้อ่ะ ครับ M|B ของ ECS ผม ไม่ เคย ลองที เลยไม่รู้ว่า BIOS มัน เปนไง

ถ้าจะเล่น AMD แบบ On Board ผมแนะนำ GIGABYTE MA78GM-US2H ราคา 2,990฿

น่าสน แค่ On Board ก้ แรง แล้ว
    Last edited by Zpecter; 24 Feb 2009, 01:04:40.

Comment

ใช่ครับ black series เอ่อ ตอนนี้คลอก จาก2.7 เปน 3.3 ซิ้งเดิมๆคับ 245x13.5 อ่ะครับ

crysis เล่น very High อ่ะครับ อุณหภูมิ อยู่ที่ 40-50องศาอ่ะ

Comment

อ้าว อ๋อ คือ ซื้อมาแล้ว ว่างั้น

ผม ก้ งง?

Comment

หมดไป 23000
          ถ้าประกอบแล้วจะคุ้มใหม

ตกลงไงกันครับ ซื้อแล้ว หรือยังไม่ซื้อ จะตอบก็เกรงใจครับ
          ถ้าซื้อแล้วดีทั้งนั้นครับผม ไม่ตอบดีกว่าครับ

Comment

เหอๆๆๆ

Comment

ตอบมาได้เลยครับ ตอนนี้อยู่ในช่วงทดลองใช้ เปลี่ยนหรืออัพเกรดได้ครับได้ครับ

Comment

ซื้อที่ไหนครับ ทดลองใช้ไม่พอใจเปลี่ยนได้ด้วย ผมจะไปใช้บริการด้วยครับ

Comment

อ๋อ ร้านลูกหนี้พ่ออ่ะครับ อิอิ

Comment

งั้นอย่าไปซื้อของร้านที่ จขกท ซื้อมานะ เด๋วเจอ มือ2 อิอิ

Comment

ราคาก็ประมาณนั้นอ่ะครับ

Comment

Working...
                      X