Announcement

Collapse
No announcement yet.

_____73-76-79-Gs-Gt_________

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• _____73-76-79-Gs-Gt_________

ช่วย บอกหน่อยครับ

รุ่น 73-76-79-GT-Gs ยี่ห้อ ไหนwork สุดครับ เอาแบบคุ้มค่าราคาแนะนำ ไม่เน้นแพง แต่ไม่ดีนะครับ

เอาเป็นว่าให้ Winfast ไปละกัน

Comment

อะไรก็ได้ ที่ไม่ใช่ SPARKKKKKKKKKKKKKKKKKKKKKKKKKKKKKKKKKK !!!

Comment

เหอะๆๆๆ SPAK โดนด่าอีกแล้ว ครับ

Comment

GALAXY แล้วกันไม่แพงคุ้มราคา

Comment

ณ ตอนนี้ประสิทธิภาพคุ้มราคาคงหนีไม่พ้นGalaxy 7900GSครับ ถูกแรงและใส่ซิ้งดีมาให้เลย ราคาคงประมาณหกพันกลางๆครับ

Comment

ส่วนตัวผมว่า GALAXY คุ้มสุดครับ ส่วน winfast XFX ASUS ชิ้นงานเนียบกว่าแต่แพงกว่าครับ

Comment

GALAXY 7900gs 6500 บาทครับ แรงดี งานดี

Comment

Working...
                X