Announcement

Collapse
No announcement yet.

ดูสเป๊คนี้ OK มั๊ยครับ...

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ดูสเป๊คนี้ OK มั๊ยครับ...

แต่ทำไม เล่น Clysis ปรับสุดทุกๆ อย่าง มันอืด ๆ ครับ
    ถือว่าปกติมั๊ยครับ....

ก็อาจจะมีมั้ง
    ถ้าเป็นที่ความละเอียดจอสูงๆ
    Very HIGH AA ปรับเยอะๆ นะ

Comment

หรูๆ - -

Comment

การ์ดจอแรงไม่พอครับ

crysis ปรับสุดไม่สุด ก็มันส์เหมือนกันครับ ^^"

Comment

เกมแห่งศตวรรษหน้า CRYSIS

Comment

สุดนี้เปิด AA สุดด้วยหรือเปล่าครับ แล้วจอกี่นิ้วครับ

Comment

GTX 295 ดู อาจลื่นกว่าเดิม

Comment

Originally posted by tawincam View Post
                GTX 295 ดู อาจลื่นกว่าเดิม

GTX 285 ก็น่าจะพอไหวนะ ไม่แน่ใจ เผื่องบไม่ถึง หะๆ

ปล. 9800 sli ยัง อืดๆเยย +.+

Comment

Originally posted by wikorn View Post
                  สุดนี้เปิด AA สุดด้วยหรือเปล่าครับ แล้วจอกี่นิ้วครับ
                  ไม่ได้เปิด AA จอ 19 นิ้ว ไม่ wide

Comment

ใช้ Frap capture ภาพหน้าจอมาดูทั้งปกติ แล้วก็ช่วงที่กระตุกก็ดีขอรับ

อ่อ อย่าลืมบอก drivers การ์ดจอที่ใช้อยู่ด้วยจะเป็นข้อมูลที่ดีมาก

Comment

Originally posted by 0VERCL0CK Z0NE View Post
                      ไม่ได้เปิด AA จอ 19 นิ้ว ไม่ wide
                      มีอะไรผิดพลาดอย่างแรงครับ แน่นอนชุดนี้

E5300 + HD4670 OC 3.5 หรือ 6000+ @3.3 HD4670 จอ 22" เปิดสุดยังไม่กระตุกเลยครับ

คิดดู ชุดท่านแรงกว่านี้กี่เท่าครับ แถมจอก็แค่ 19 นิ้ว

Comment

ส่งการ์ดมาให้ผมครับ

ไม่กระตุกรับรอง

แต่ไม่มีเล่น 55+

Comment

ไม่กระตุกครับ

Originally posted by wikorn View Post
                          มีอะไรผิดพลาดอย่างแรงครับ แน่นอนชุดนี้

E5300 + HD4670 OC 3.5 หรือ 6000+ @3.3 HD4670 จอ 22" เปิดสุดยังไม่กระตุกเลยครับ

คิดดู ชุดท่านแรงกว่านี้กี่เท่าครับ แถมจอก็แค่ 19 นิ้ว

ไม่กระตุกครับ แต่มันอืด ๆ ๆ

ก่อนผมซื้อคอมฯ ก็ไม่เข้าคำว่า ลื่น หรือ ไม่ลื่น

ตอนนี้เข้าใจชัดเลย...

แบบว่า ถ้าปรับสุด ภาพไม่กระตุกครับ แต่ มันอืด ๆ
                          ช้าลงนิดนึง เหมือนความเร็ว ตอนเราเดินลดลงเหลือประมาณ 80 %

แต่ถ้าปรับไม่สุด จะเดิน วิ่ง ดูภาพจะลื่นปื๊ด ๆ ๆ กว่า
                          Last edited by 0VERCL0CK Z0NE; 4 Mar 2009, 10:37:49.

Comment

Working...
                          X