Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขอโชว์ 8400GS มาเปง 8600GTS มั่ง มาดูความต่าง Mode Driver

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ขอโชว์ 8400GS มาเปง 8600GTS มั่ง มาดูความต่าง Mode Driver

ผมไม่มีไรทำอ่ะ เลยลองดู มาดูความต่างนะคับ 8400GS ทั่วไป กับ 8400GS แบบ โมไดเวอร์ เป็น 8600GTS

ขำๆนะ อย่าว่ากัน

อันนี้ ดั้งเดิม OC นิดๆ ไปเจอในเว็บมา เลยเอามาอ้างอิง แต่ รับรอง รุ่นเดวกาน

อันนี้ ของผม เพิ่งทำเสร็จ สดๆ ดูกันนะครับ

เปงงัยมั่ง ถึงจะไม่เร็วเท่ารุ่นแรงๆ แต่ก็แก้ขัดไปวันๆ ได้นะ 5 5 5+ ขำๆน่ะ อย่าคิดมาก

มันเปลี่ยนแค่ชื่อเหรองับ แรงขึ้นป่ะ

Comment

แจ่มดี

Comment

ตัวเทส เพอฟอมาน ของวิสต้า ก็ ขึ้นด้วยคับ เท่าที่ผมลองนะ

Comment

Working...
        X