Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยเลือกทีคับ ccf กับ Thermalright Ultra120A อะคับ ตัวไหนคุ้มกว่า

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยเลือกทีคับ ccf กับ Thermalright Ultra120A อะคับ ตัวไหนคุ้มกว่า

งบ 2500+ - นิดหน่อยอะคับบ

แต่ต้องซื้อพัดลมเคสแรงๆอีกคับ

อันไหนดีคับ

???

ccf 1600 + 500+500 = 2600
    อันนี้พัดลมเคส2ตัว
    Thermalright Ultra120A เจไดลดอยู่+พัดลมใส่ซิง 1990+500 + 500 + = 2990
    อันนี้พัดลมเคสตัวเดียว

แนะนำทีคับ
    อันไหนเย็นกว่าคุ้มกว่าคับ
    ????

ขอบคุนทุกคำแนะนำคับ^^
    Last edited by babymilo; 24 Feb 2009, 16:15:05.

Thermalright Ultra120A ครับ

ถ้ากลัวเกินงบหาพัดลม cm 90cfm ใส่ครับ ตัวละ250

Comment

ดันๆ
      จ้า

Comment

Thermalright Ultra120A

Comment

หาคับ

ขนาดพัดลมน้อยยัง
          เทพกว่าเลยหรอ
          ???

Comment

ไปเล่น V8 ดีกว่าครับ 2300 มีครบทุกอย่าง พัดลมไฟสีแดงอ่ะ (เปลี่ยนเองก็ได้)

ใครเบื่อ V8 ก็มาปล่อยให้ผมได้ในลายเซ็ฯข้างล่างนะครับ

Comment

v8เทพกว่า u120aหรอคับ

งง
              ตกลงข้อ1หรือ2 ดีคับ
              ???

Comment

tr 120 extreme ครับ
                Last edited by kgb99; 25 Feb 2009, 14:23:15.

Comment

u 120 เย็นกว่า

Comment

tr 120 extreme เย็นกว่า v8

แต่v8 สวยกว่า

ตามนั้น อยากได้แบบไหนตัดสินใจเองนะครับ

Comment

u 120 a
                      นะคับไม่ใช่ u120 ex

มันจะเย็นไหมเอ่ย ย
                      หรือไม่ต่างกับ ccf

Comment

120ex 12 pipe ด้านละ6
                        120a 8 pipe ด้านละ4

เชียร์ tr 120a ครับ ถึงccfจะ เป็นแบบ contacted pipe แต่ผลเทสก็ไม่ได้ดีกว่า

Comment

V8--2390 ไม่ต้องซื้อพัดลมเพิ่มสวยกว่าเย็นใกล้ๆกัน
                          อีกอัน2500 ต้องจ่ายค่าพัดลมแพงๆอีก

รับซื้อซิ้งครับราคาดีนะ ในลิ้งที่ลายเซ็นเลยครับ
                          - Tuniq Tower 120
                          -Core Contact Freezer 12Cm.
                          -Cooler Master V8

Comment

CCFคนเดียวเลย หิหิ

Comment

พัดลมเคส อย่างแพงกับตัวละ150 ไม่แตกต่างเลย งบจำกัดCCF /V*คุ้มกว่าเยอะ

Comment

Working...
                              X