Announcement

Collapse
No announcement yet.

บ้านอยู่สลัมอยากใช้เน็ต

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• บ้านอยู่สลัมอยากใช้เน็ต

คือบ้านผมอยู่ในสลัมอะคับอยากใช้เน็ต

มีเน็ตไร้สายแรงๆนอกจาก edge ใหมคับ

มาช่วยดัน ผมก้ไม่รุ้นะ แล้ว wifi ทรูเข้าถึงบ้านไหมอะ

Comment

Originally posted by teezakab9 View Post
      คือบ้านผมอยู่ในสลัมอะคับอยากใช้เน็ต

มีเน็ตไร้สายแรงๆนอกจาก edge ใหมคับ

ปิดเทอมเเล้วเกรียนเเตกหรือครับ
      สงสัยจะอยู่จริง ๆ

เกรียนตั่งเเต่บอร์ด OC เเล้ว

Comment

http://forums.overclockzone.com/foru...42#post6452642
        ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ teezakab9 อ่านข้อความ
        ปากดีกันทั้งนั้นเยย
        น้องพูดจาหยาบคายอย่างนั้น ใครจะเเนะนำล่ะครับ ถ้าต้องการคำเเนะนำก็รู้จักอ่อนน้อม
        เกรียนเเบบนี้ก็โง่ต่อไปครับ คนที่นี่ไม่ต้อนรับสันดานหยาบ

เเล้วคนที่นี่ไม่ใช่เด็กกะโหลกกะลาอย่างน้อง มีสัมมาคารวะด้วย

Comment

จะเข้ามาเห็นใจซะหน่อยเป็นแบบนี้ เอาเวลาไปทำยังอื่นดีกว่าไม่ครับ บอด์รมันยิ่งช้าๆๆๆอยู่กว่าจะเข้าได้แต่ละหน้า

Comment

User นี้ หมดอนาคตแล้วชัวร์ 100% ฮ่า

Comment

55+

Comment

อิอิ เซ็งเลย

Comment

Working...
                X