Announcement

Collapse
No announcement yet.

asus 4870 เทียบค่ายเขียวครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• asus 4870 เทียบค่ายเขียวครับ

อยากรู้ว่า 4870 เทียบกับค่ายเขียวตัวใหนได้บ้างครับ

ตัวนี้นะครับ
    Last edited by Viper 1964; 24 Feb 2009, 22:11:01.

ประมาณ GTX 260

http://www.techpowerup.com/reviews/P...216_SP/29.html

.

Comment

ไม่แพงคับน่าสอยมากๆๆเลย

Comment

ราคาจริงๆ มันเกือบ 10k หนิครับ 7400 บาท หรือป่าว

Comment

เห้ย!!! 4700 ฝากสองตัวดิ....

Comment

ฝากซื้อ สามตัว

Comment

asus หรอถูกง่า ถ้าอีกรุ่นราคาประมาณ 6000-7000 ยังไงก็ถูกอยู่ดีล่ะครับ

Comment

ฝากซื้อด้วยคร๊าบบบบ

Comment

ถือว่า แหล่ม ขอผมด้วยคนนะครับ...

Comment

ตัวนี้ตะก่อนผมเคยตั้งขาย 7700 ไม่ออกครับ
                    เลยเล่นจนแตป เคลม gtx 280 มา

Comment

Originally posted by I3ongI3aw View Post
                      ราคาจริงๆ มันเกือบ 10k หนิครับ 7400 บาท หรือป่าว
                      Originally posted by Nihilus View Post
                      เห้ย!!! 4700 ฝากสองตัวดิ....

Comment

จขกท.บอกราคาผิดอ่ะ...ถ้า 4700 จริงๆนี่จะไปเหมามาถมที่เลย...

Comment

Working...
                        X