Announcement

Collapse
No announcement yet.

I7 ผมงงกับมันเหลือเกินครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• I7 ผมงงกับมันเหลือเกินครับ

สวัสดีครับ หลังจาก I7 จะบิน ในห้องโมดิฟรายแล้ว วันนี้เอาพลังมันมาให้ชมกันครับ บอกเลยงงมากมายปรับไม่เป้นสักอย่างงมกับมันมา 2 เดือนแล้ว พึ่งจะได้ 4 กิ๊กเหมือนชาวบ้านชาวช่องเขา
    ไปดูครับ
    i7 920
    GABYTE EX58-EXTREME
    HIS 4870X2
    G.SKILL 12800CL9T-3GBNQ
    segate 160*2 RAID0
    SINVERSTONE 1000 w
    Windows XP sp2 final
    Room temp 36 ํC
    Last edited by คนมือใหม่; 9 Oct 2009, 11:04:16.

ต่อครับ
    Last edited by คนมือใหม่; 9 Oct 2009, 11:04:16.

Comment

ติชมหรืออยากดูผลอะไรขอมาได้เลยครับ ตอนนี้ปิดเทอมแล้วหัวใจว้าวุ่นเต้มที่ หรือใครมีของแรง การ์ดจอแรงๆๆ แรมๆๆมาให้เทสบ้างก็ดีนครับ อยากเปลี่ยนบรรยกาศบ้าง เดียวจะเอาผลทดสอบการครอสไฟล์ของ 4670 เทอร์โบ กับซิสเต็มนี้อีกครั้ง ขอบคุรครับที่ติดตาม

Comment

สเป็คได้จัยจิงๆ

แจ่มเลย

Comment

อิๆ การ์ดจอแรงๆ คู่กับ i7 นี่น่าดูจริงๆ คะแนนแจ่ม

Comment

heatsink อะไรหรอคับ อุณหภูมิ full load เท่าไรหรอ
            Last edited by Pring; 25 Feb 2009, 04:15:39.

Comment

ระบบระบายความร้อนของผมครับที่ใช้กับ ซิสเต้มนี้ครับ
              http://forums.overclockzone.com/foru...d.php?t=373064

Comment

งงเรื่องไรเหรอครับ ไม่เห็นถาม?

Comment

ตั้งแต่ เปลี่ยนชื่อใหม่มานี้ แร้งแรงน่ะจ๊ะ เหอๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

Comment

ระบบระบายความร้อน ล้ำมากคับ ยั่งกะฐานทัพอะไรซักอย่าง

Comment

Originally posted by Deenkung View Post
                      งงเรื่องไรเหรอครับ ไม่เห็นถาม?

คืออย่างงี้ครับ บัส 200 ไม่สามารถวิ่งได้เลย ไม่รู้ไปติดอะไรของตนอื่นวิ่งได้ แต่ของผมมันไม่ติด แล้วยังการปรับค่าไฟในไบออส งงมากครับ เพราะไม่รู้อะไรบ้างต้องลดอะไรต้องเพิ่ม

Comment

Originally posted by คนมือใหม่ View Post
                        คืออย่างงี้ครับ บัส 200 ไม่สามารถวิ่งได้เลย ไม่รู้ไปติดอะไรของตนอื่นวิ่งได้ แต่ของผมมันไม่ติด แล้วยังการปรับค่าไฟในไบออส งงมากครับ เพราะไม่รู้อะไรบ้างต้องลดอะไรต้องเพิ่ม
                        อะครับท่าน 920 อัดบัสขึ้นยาก ของผมก็ได้แค่ 205 เกินนั้นเข้า window ไม่ได้ละ

อยากจะหาชุดน้ำดีดีมาใช้อยู่

Comment

แรงคับ

Comment

GABYTE EX58-EXTREME ต้องใช้ชุดน้ำด้วยใช่รึป่าวครับ

Comment

Originally posted by คนมือใหม่ View Post
                              สวัสดีครับ หลังจาก I7 จะบิน ในห้องโมดิฟรายแล้ว วันนี้เอาพลังมันมาให้ชมกันครับ บอกเลยงงมากมายปรับไม่เป้นสักอย่างงมกับมันมา 2 เดือนแล้ว พึ่งจะได้ 4 กิ๊กเหมือนชาวบ้านชาวช่องเขา
                              ไปดูครับ
                              i7 920
                              GABYTE EX58-EXTREME
                              HIS 4870X2
                              G.SKILL 12800CL9T-3GBNQ
                              segate 160*2 RAID0
                              SINVERSTONE 1000 w
                              Windows XP sp2 final
                              Room temp 36 ํC

โอ้ว !!! ห้องเตาอบ 36 องศาC

^_^

Comment

Working...
                              X