Announcement

Collapse
No announcement yet.

บ้านแรงพอเพียง(ไม่แรงเลยด้วยซ้ำ) ในที่สุดก้อเสร็จ เห้อๆ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

5555+

Comment

Originally posted by 645ci View Post
      ผมก็คร้ายๆกันนะ ไม่แรงแต่ก็อยากโชว์ ---บอกวิธีจัดสายให้ผมหน่อยคับ---หุหุ
      Q9550
      Striker II Extreme
      Geil DDR3 2GBx2
      Galaxy 9800GX2 SLI ขายไปตัวนึงและคับ ทนเห็นบิลค้าไฟไม่ได้
      CM 750W - CM690 Blue Light Edition

ลดขานดภาพทำไงอะคับ
      เดี่ยว PM ไปบอกคล่าวๆละกานๆ

Comment

Originally posted by papaa_ View Post
        5555+
        แหมๆ!!! มาถึงก้อหัวเราะเลยน้าๆพี่ อะไรเนี่ยๆ

Comment

พอเพียงในความเทพ อิอิ

Comment

บินได้เปล่าไอ้หนู 5555+ คอๆๆๆๆๆขวดเอง HD ไกล้เจ๋งแล้ว5555+ เครื่องแรงเกิน5555+

Comment

คอมแรง แต่เล่นใต้ได5555+ น้าจะกันห้องซัก5x10 นะ จะได้กินนอนในนั้นซะเลย อิอิ ทั้งวันทั้งคืน 5555+

Comment

Originally posted by getready2day View Post
                ต้อง 3 way ถึงจะเรียกเทพ อย่างผมไม่เทพหรอก
                - -* gtx295 ต่อ 3ตัวไม่ได้ครับ

295 SLI = QUAD SLI แล้วครับ

gtx295 มัน2หัว 2ตัวก้อ4หัวแล้ว

Comment

ไม่อยากดูจากโปรแกรมเทสงับ คะแนนพุ่งอยู่แล้ว อยากดูการทดสอบบ้าน ๆ วัดเฟรมตอนเล่นเกมแต่ละเกมเลยครับ เทียบระหว่างการ์ดเดียวกะ 2 การ์ดเลย

Comment

ผมติดตามชมอยู่นะครับ

จขกท จัดเร็วๆหน่อย นะครับ

Comment

Originally posted by godchaiz View Post
                      ผมติดตามชมอยู่นะครับ

จขกท จัดเร็วๆหน่อย นะครับ
                      พี่ช่วยลิส รายการมาหน่อยว่า โปรเกรมเทสมีอะไรบ้าง และหาโหลดจากไหนหรอคับ ใน Guru3d มันเปนตัว Demo อ่ะคับพี่ช่วยหน่อยนะคับ จะได้มาเทสให้ดูเร็วๆไงคับ
                      Originally posted by manchester2548 View Post
                      ไม่อยากดูจากโปรแกรมเทสงับ คะแนนพุ่งอยู่แล้ว อยากดูการทดสอบบ้าน ๆ วัดเฟรมตอนเล่นเกมแต่ละเกมเลยครับ เทียบระหว่างการ์ดเดียวกะ 2 การ์ดเลย
                      ค้าบบบ ขอแบบ 2ตัวได้ไหมคับ ขี้เกียจถอด อิอิ ??

Comment

ถ้าค่าทนค่าไฟไม่ไหว เอามาให้ผมซักตัวก็ได้ ที่บ้านค่าไฟน้อยมาก คริๆ

Comment

Originally posted by maxx2007 View Post
                          ถ้าค่าทนค่าไฟไม่ไหว เอามาให้ผมซักตัวก็ได้ ที่บ้านค่าไฟน้อยมาก คริๆ
                          บินค่าไฟยังไม่ออก

Comment

สวยครับ 590 เหมือนกัน

Comment

Originally posted by Merfo View Post
                              สวยครับ 590 เหมือนกัน
                              ขอบคุณคับ

Comment

ร้อง

ไม่แรงง

Comment

Working...
                                X