Announcement

Collapse
No announcement yet.

บ้านแรงพอเพียง(ไม่แรงเลยด้วยซ้ำ) ในที่สุดก้อเสร็จ เห้อๆ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• บ้านแรงพอเพียง(ไม่แรงเลยด้วยซ้ำ) ในที่สุดก้อเสร็จ เห้อๆ

ผมอัพเดทใหม่แล้วนะคับ ไปดูกันได้
    เหอะๆ ผมไม่มีเวลาถ่ายรูปเลย เพราะมีปัญหาเรื่อง SLi ในที่สุดมันก่จบสักที จบยังไงหรอ สุดท้ายต้องมาใช้ i7 สติกเกอร์หน้าเคสยังเป็น Phenom II เลย แต่ มัน Sli ไม่ได้ ของผมยังเป็น ออลิสจินอลอยู่น่ะคับ ยังไม่มีตัง Mod หมดไปกับคอมหมดแล้ว
    ในที่สุดก้อถึงเวลาสมควรแล้ว
    ผมถ่ายรูปไม่ค่อยชัดนะคับ มือมันสั่นๆๆๆ
    สำหรับคนที่ผมเคยถามเรื่อง PSU ผมลงรูปให้ดูแล้วนะคับ

สเปก ก้อ ตามกล่องอ่ะคับ

หมดและ ขอบคุณทุกคนมากนะคับ ที่เสียเวลาอันมีค่าเข้ามาดูกระทู้ของผม (เวอร์เกินไปไหม 5 5 )
    เดี่ยวเก็บตังซื้อซิ้งได้ผมจะมาลาก i7 คับความฟันของผม 4.0 ไม่รุจะได้ไหมนะ อิอิ
    ไปนอนละ บะบาย ผมอยู่ CM590Club ระคับ "CM590Clubจงเจริญ"
    Last edited by getready2day; 30 May 2009, 11:59:45.

ง่วงจังเลย พักนี้ ผมโหลดบิท ทีค้าไฟไม่คุ้ม ซื้อแผ่นมั่งคับ T T

Comment

ร้อนมากมายช่วงนี้ กาดร์จอฟูลโหลดเกือบ 81 องศา และไอพัดลมฟาข้างก้อดูดเอาลมร้อนพัดเข้าหาตัว ร้อนตับจะแตก ไม่มีคนโพสเลย T T หายไปไหนกานๆๆหมดหนอ

Comment

รวย!!

Comment

รวยมาก !!!

Comment

Originally posted by caculator View Post
            รวย!!
            โห่โอดไหนบอกจะอ่านหนังสือไง คอมประกอบเสร็จแล้วช่าไหม

Comment

Originally posted by GTR 35 View Post
              รวยมาก !!!
              T T

Comment

อับ สมาชิกใหม่เทพเกิน

Comment

Originally posted by aom2008 View Post
                  อับ สมาชิกใหม่เทพเกิน
                  ต้อง 3 way ถึงจะเรียกเทพ อย่างผมไม่เทพหรอก

Comment

Phenom II เลย แต่ มัน Sli ไม่ได้

เป็นยังใงเหร๋อ เล่าหน่อย ทำไม?

Comment

gtx295*2 โอ๊ววววว

ได้ชมเป็นขวัญตา

psu 10,000
                      cpu 11,000
                      vga 36,000
                      m/b 12,500

68,000+แล้ว

เหอๆๆ ไม่มีตังซื้อsinz - -*

เวนแท้

โหดดดดด

Comment

อีกไม่กี่วัน เอารูปมาลงบ้าง

กล้องน้องเอาไปเรียนวันที่5 กลับมา จะรีบถ่ายให้ดู

Comment

พอเพียงหรอเนี่ย จะซื้อรถขับได้อยู่แล้ว

Comment

Originally posted by godchaiz View Post
                            gtx295*2 โอ๊ววววว

ได้ชมเป็นขวัญตา

psu 10,000
                            cpu 11,000
                            vga 36,000
                            m/b 12,500

68,000+แล้ว

เหอๆๆ ไม่มีตังซื้อsinz - -*

เวนแท้

โหดดดดด

Comment

บ้านอยู่แถวใหน จะไปขโมย คริๆ

Comment

Working...
                              X