Announcement

Collapse
No announcement yet.

30000 มีทอนนิดหน่อย แรงหรือไม่แรงไม่รู้ แต่นานๆจะเจอสุภาพสตรีชอบคอม สักคนครับ อิอิ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• 30000 มีทอนนิดหน่อย แรงหรือไม่แรงไม่รู้ แต่นานๆจะเจอสุภาพสตรีชอบคอม สักคนครับ อิอิ

สวัสดี ค่ะ m5plus ผมเลือกให้ตามนี้และกันนะค่ะ อิอิ

E8400
    P5Q PRO
    GSKILL PK 800 2x2
    DVD ASUS
    HDD WD AAKS 640
    HIS 4850 ICEQ TURBO
    PSU TT550
    CASE NZXT ALPHA
    SINZ TUNIQ120

รูปเคช ยังไม่มีนะครับ กล้องยังไม่อยู่ เอาสเปคไปดูก่อนครับ ตามนี้ เพิ่งประกอบเสร็จร้อนๆ
    ไม่ต้องงงนะครับ มันวิ่ง ไม่ถึง 3.0 ผมลงวินเสร็จ แฟรชใบออส แล้วบูทใหม่ ก็เอาสเปคมาให้ดูเลย ไม่ได้ปิด C1E ในใบออส

C1E ในใบออส

ไม่รู้จริงๆๆครับ คืออะไรรบกวนอธิบายหน่อยนะพี่วิกร
    รู้แล้วครับ
    การประหยัดพลังงาน ลดความร้อน CPU คับ โดยที่การลด multiplier ลงในกรณีที่คอมพิวเตอร์อยู่ในสภาวะ

idle และจะทำการเพิ่ม multiplier เมื่อต้องการ การประมวลผลคับ
    Last edited by numnaka; 24 Feb 2009, 23:35:05.

Comment

ขอ 1 นาที เดี่ยวผมมา ออกไป OC แปปครับ

Comment

เอาแค่นี้ก่อนนะครับ เดี่ยวลงโปรแกรม ให้ครบๆก่อน จะได้เสร็จๆ เดี่ยว พรุ่งนี้ มา OC ต่อกันใหม่

Comment

30000 มีทอนนิดหน่อย แรงหรือไม่แรงไม่รู้ แต่นานๆจะเจอสุภาพสตรีชอบคอม สักคนครับ อิอิ <<<<อั้นแน่ เอิ๊กๆๆๆๆ

โห้นี้แค่ทีเดียวนะครับนี้ 4.0 เอาบัส500ไปเลยครับ

Comment

รอว่างๆก่อน กำลังงานเข้าตอนนี้

Comment

ประกอบตัวใหน แรงทุกตัวเลย ^^

Comment

แวะมาชมค่ะ เดวพฤหัสไปรับตัวนะคะ

Comment

แรง จริง

Comment

Originally posted by m5plus View Post
                    แวะมาชมค่ะ เดวพฤหัสไปรับตัวนะคะ
                    รับตัวคอม หรือ คุณวิกรครับ อิอิ

Comment

ผมลืมบอกไปครับ

เคช จะมีพัลม 12 cm มาให้ 2 ตัวนะครับ
                      1 อยู่หลังเคช สีดำธรรมดา
                      2 อยู่ฝาข้างเคชสีฟ้าสว่างเข้าตา แต่... มันใส่ TUNIQ แล้วติด ผมเลยย้ายไปใส่ ด้านหน้าเคชเป่า HDD ให้แล้ว เปิดเครื่องมาก็ดูแปลกตากับไฟดีครับ เดี่ยวเอารูปให้ดูพรุ่งนี้แล้วกันครับ

Comment

สเปคนี้ราคานี้ เอาไปทำงาน 3D จะโอเคไหมครับ

Comment

สเปคนี้ราคานี้ เอาไปทำงาน 3D จะโอเคไหมครับ
                          แค่เปลี่ยน CPU เป็นพวก 4หัวก็ okแล้วครับ

Comment

Originally posted by godchaiz View Post
                            รับตัวคอม หรือ คุณวิกรครับ อิอิ
                            เอิ๊กๆ ถ้าเกิดรับพี่วิกรไปจิงๆ แล้วใครจะจัดสเปกใน OCZ ละค๊าบบบบบ

เด๋วผมไปเฝ้าพี่วิกรไว้เอง 555555+

Comment

Originally posted by artoxy View Post
                              เหลือๆครับ มาลอง E8400 @4G CL4 ดุใหมครับ ยังไม่ได้ลองมากกว่า 4G เลยนะครับ
                              อิอิ

Comment

Working...
                              X