Announcement

Collapse
No announcement yet.

8800 GTS 320 MB

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• 8800 GTS 320 MB

ผมอยากทราบถึงความคิดเห็นของผู้ที่เคยใช้ และผู้ที่รู้ข้อมูล 8800 GTS 320 MB
    ว่ายี่ห้อไหนดี หรือว่าความคิดเห็นอี่นๆ
    ขอบคุณครับ

http://www.overclockzone.com/spin9/r...8800gts_320mb/

Comment

อยากรู้อีกแว้ววว

แล้วถ้าผมอยากรู้ราคา ผมสามารถดูจากเวปไหนที่มีราคาใกล้เคียงกับราคาที่ เซียร์รังสิตบ้างครับ

ขอบคุณครับ

Comment

เหมือนกันหมดเลยคับ ทุกยี้ห้อ
        ต่างกันแค่โลโก้ กะของที่แถวมาในกล่อง
        กลับตรงที่ OC มาให้

ผมซื้อ GALAXY OverClocked มา12,100บ.

Comment

อยากรู้อีกแว้ววว

Originally posted by U9WS View Post
          เหมือนกันหมดเลยคับ ทุกยี้ห้อ
          ต่างกันแค่โลโก้ กะของที่แถวมาในกล่อง
          กลับตรงที่ OC มาให้

ผมซื้อ GALAXY OverClocked มา12,100บ.

พี่ซื้อที่ไหนคร้าบ ช่วยบอก หน่อย แล้วซื้อมาวันที่เท่าไหร่คร้าบ

อยากรู้

Comment

ผมเคยใช้มาพักนึง ก็โอเคครับ เทียบกับX1950XTXแล้วความรู้สึกเวลาเล่นเกมไม่ต่างกันมาก (ความรู้สึกเวลาใช้จริงนะ ไม่ใช่คะแนนเทส) เสียงพัดลมรอบสุด100%ไม่ดังจนรับไม่ได้เหมือนATIรุ่นใหญ่ๆ ไม่ร้อนมาก กินไฟไม่น่าเกลียด ใช้PSUระดับ450-500Wattเอาอยู่สบาย ราคาไม่แพง.....สรุปคุ้มสุดตอนนี้แล้วครับ

Comment

ผมซื้อ galaxy gts 320mb ราคา 11800 เองครับ ร้านjedi นะ ครับ บอกมาจาก overclock อิอิ ซื้อมาเมื่อวันอังคารนี้เอง

Comment

เหมือนเรบบนเรย - - 11800 เมื่อวาน

Comment

Working...
                X