Announcement

Collapse
No announcement yet.

แนะนำร้าน ที่เซียร์ หน่อย

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• แนะนำร้าน ที่เซียร์ หน่อย

อยาก ได้ร้าน ที่ขายของราคา ไม่เวอร์ บริการดี ของคุณภาพ ไม่โกง
    อยากดู ซัพพาย ของ i-cute pc&p enermax ร้านไหน มีบ้าง แนะนำทีคับ
    บอกชั้น ที่ตั้งด้วยนะคับ

ชั่วโมงนี้ ถ้าพูดถึงที่ " เซียร์ " คงต้องเป็น JIB Hi-End แล้วเพราะร้านแถวๆชั้น 1 เพิ่งจะโดนสับไปเมื่อเร็วๆ นี้ เอง

Comment

AUTO NET

Comment

Auto net อีกคน ของตูม
        แต่ราคาตูมตามของด้วยนะ
        พี่สาวๆ ก็คุยดี เปลี่ยนของได้เลย

Comment

แต่มีกระทู้ ด่า ร้าน autonet เหมือนกัน

Comment

ออโต้ เน็ท อย่าไปบริการห่วยๆๆ

Comment

autonet ดีสุดใน zeer แล้วล่ะครับ แต่ราคาของแต่ละอย่างแพงกว่า jib ประมาณ 100-200 บาทครับ

Comment

advice jib เลือกประกันที่ทรู้จัก ของถูกแน่นอน

Comment

autonet zeer งัย มัยมีมัว มีแต่ชัวร์.... ร้านเค้ามีเยาะเลย ...เกือบทุกยี่ห้อละน่า... มีICUTE 650W Titaniumราคา 2.xxxจำไม่ได้Enermax ก็มี

Comment

แต่เราว่าคนที่เค้าด่าautonet นะเค้าคงยังมัยรู้จักดีพอมากกว่านะเราว่า ...
                    ....แต่ถ้าเรื่องราคา อาจจะนิดหน่อย มัยเท่าไร ลองเป็นลูกค้าเค้าดูซิ...จะรู้เอง

Comment

55 ไอซ์ครับ แจ่ม

ขึ้นบันไดเลื่อนมาแล้วเลี้ยวขวา 45 องศา ครับ เหนชัดเจน หน้าร้านมีคอมใส่ชุดน้ำโชวอยู่

Comment

autonet สินค้าเยอะน่าซื้อดีนะ

Comment

แล้วผมจะไปดูครับ
                          อิอิ

Comment

ร้านขายเมมโมรี่การ์ดข้าง ๆ ร้าน iBeat ชั้น 2 เซียร์ รังสิตนี่ดีมั๊ยครับ เห็นบางทีคนเยอะ

Comment

Originally posted by BurstnovA View Post
                              autonet ดีสุดใน zeer แล้วล่ะครับ แต่ราคาของแต่ละอย่างแพงกว่า jib ประมาณ 100-200 บาทครับ
                              ^ ^
                              กรณีมีร้านนั้นร้านเดียวนะครับ

ที่ต้องปรับปรุงแรกสุด... ถ้าเจ้ไม่ทำหน้าบึ้ง ดุ อาจจะเดินไปดูอะไรบ้างครับ

Comment

Working...
                              X