Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขอทราบ เรื่อง 7900gs หน่อยคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ขอทราบ เรื่อง 7900gs หน่อยคับ

7900 gs นี่ แรง ขนาด ใหนได้ อ่ะ คับ พอเล่น Crysis ป่ะ แล้ว ใช้ PSU ติด เคส ไหว ไหม
    เทียบ รุ่นไรได้มั่ง

ขอบคุณคับ

7900GS พอๆกับ 8600GT DDR3 ครับ ถ้าเกมใหม่ๆ 8600GT แรงกว่าหน่อยๆ แต่ถ้าเกมเก่าๆ 7900GS กินหน่อยๆ มันคนละเทคโนโลยีกันครับ ส่วนฝั่งแดงก็ x1950pro ครับ อิอิ

Comment

Originally posted by kingmax View Post
      7900GS พอๆกับ 8600GT DDR3 ครับ ถ้าเกมใหม่ๆ 8600GT แรงกว่าหน่อยๆ แต่ถ้าเกมเก่าๆ 7900GS กินหน่อยๆ มันคนละเทคโนโลยีกันครับ ส่วนฝั่งแดงก็ x1950pro ครับ อิอิ
      ตามท่านนี้เลยครับ อิอิๆ เค้าเทพ

Comment

ใช้ PSU ติดเคส ไหว ป่ะเนี่ย หุหุ

Comment

ไหวครับ

Comment

ผมว่าถ้าเล่น crysis 8600 นแนอนครับ เคยใช้มาแล้วทั้งสองตัว

Comment

เล่นcrysisได้ แต่......

Comment

Working...
              X